• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Toàn Quốc Giúp Mình Về Chọn Husky or Alaska Đẹp

MissUi

Bạn nào có Kinh Nghiệm thì chỉa sẻ giúp mình, làm sao chọn 1 con Husky hay Alaska lớn lên mà đẹp đc ko >.< Muốn em nó có tương lại 1 chút :p ... Với lại các bạn tư vấn hộ mình Husky chịu nóng đc ko vì ở mình hơi nóng :) Với lại có thể dưỡng cho Husky lông dài dài ra đc chút ko..Mình thích Alaska nhưng lông nó dài quá sợ nó chịu nóng ko nổi nên k dám nuôi :(
Bạn nào có KN Tư vấn hộ mình nhé

dongdong93

Member
als sinh tại vn thì chịu nóng ok.sống đâu thì quen đó thôi.chăm sóc và chú ý quan tâm e là ok.rất khó để chọn chó lúc bé lớn có đẹp hay không.theo mình thì chọn 1 bé khỏe mạnh là đc.đẹp hay xấu là do mình chăm e ý.kô có chó xấu nếu m quan tâm chăm sóc bé cẩn thân.

bjnnguyen

Member
Bạn nào có Kinh Nghiệm thì chỉa sẻ giúp mình, làm sao chọn 1 con Husky hay Alaska lớn lên mà đẹp đc ko >.< Muốn em nó có tương lại 1 chút :p ... Với lại các bạn tư vấn hộ mình Husky chịu nóng đc ko vì ở mình hơi nóng :) Với lại có thể dưỡng cho Husky lông dài dài ra đc chút ko..Mình thích Alaska nhưng lông nó dài quá sợ nó chịu nóng ko nổi nên k dám nuôi :(
Bạn nào có KN Tư vấn hộ mình nhé
muốn nuôi husky lông dài thì chọn mua husky wooly đi bạn