• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

giúp mình với!

hongphucng

Bé mèo nhà mình là mèo cái. Bé đã thiến được 9 tháng rồi nhưng cứ 2,3 tháng lại " bị " 1 lần, mỗi lần kéo dài 3,4 tuần. Hiện giờ bé đang trong thời kì đó, nên bé kêu rất to và rất nhiều cả sáng lẫn tối. Ba mẹ mình rất bực, đã nói sẽ bỏ bé mấy lần rồi. Mình rất sợ. Không biết mình có nên cho bé đi thiến lần nữa ở chỗ nào tốt hơn hay không ? Có bạn nào có thể cho mình biện pháp nào đối phó tạm thời với ba mẹ mình không ? Các bạn giúp mình sớm nhé. Mình cảm ơn nhiều các bạn.

Patano

^o^ Patano ^o^
hongphucng said:
Bé mèo nhà mình là mèo cái. Bé đã thiến được 9 tháng rồi nhưng cứ 2,3 tháng lại " bị " 1 lần, mỗi lần kéo dài 3,4 tuần. Hiện giờ bé đang trong thời kì đó, nên bé kêu rất to và rất nhiều cả sáng lẫn tối. Ba mẹ mình rất bực, đã nói sẽ bỏ bé mấy lần rồi. Mình rất sợ. Không biết mình có nên cho bé đi thiến lần nữa ở chỗ nào tốt hơn hay không ? Có bạn nào có thể cho mình biện pháp nào đối phó tạm thời với ba mẹ mình không ? Các bạn giúp mình sớm nhé. Mình cảm ơn nhiều các bạn.
Nhà b có nhốt hay xích mèo k? 2 đứa nhà t lúc nào nghịch quá mà bị nhốt là cnó k đồng ý nên kêu gào kinh lắm.

Nếu k fải thì t nghĩ b nên cho mèo đi ktra lại xem có "thiến sót" k, vì mèo nhà t cũng triệt sản lâu rồi và k thấy có hiện tượng gào đực.

Chúc bé nhà b ngoan ngoãn nghe lời :)