• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

giúp pé cún của mình vs !

lekhoa2812

T.Viên Năng Động
mới rước nó về hả bạn . Mình nghĩ nó chưa quen với không gian sống đó để 1 tuần xem nó còn ứ ứ ko nếu còn chắc em bị bệnh rồi sau đó hãy dẫn nó đi bác sỹ ko muộn

Bé Ken Naive

Thành Viên Đẹp Trai
mới rước nó về hả bạn . Mình nghĩ nó chưa quen với không gian sống đó để 1 tuần xem nó còn ứ ứ ko nếu còn chắc em bị bệnh rồi sau đó hãy dẫn nó đi bác sỹ ko muộn

mình cũng lo lắm ... mới r'c về ... hôm nay là đc 2 ngày ùi ...
k bít có phải là lạ nhà k !!! pé cũng chịu chạy lắm, nhưng đa số là nằm im và buồn bã !!!

quan_dog90

Uy tín đặt lên hàng đầu
chẩn đoán lâm sàng chó cuả bạn có lẽ không bị bệnh gì đâu vì nhìn hình ảnh cún nhà bạn mũi ướt và bóng , mắt không lờ đờ cũng chẳng có rỉ mắt (vẫn rất có hồn ) ... còn cái chuyện mà nó ư ử rên theo mình là do nó nhớ nhà nhớ mẹ ( chưa quen với môi trường sống mới , một ngừoi chủ mới ) chó con mà bạn nó cũng như con người biết vui biết buồn . Nếu bạn chưa yên tâm thì tốt nhất là đưa bé đi khám cho chắc ăn. Chúc bé cún của bạn hay ăn chóng lớn nhé

Bé Ken Naive

Thành Viên Đẹp Trai
tks các anh chị e ... nhưng k hỉu tại sao pé cứ kén ăn vô cùng ... mỗi bữa chỉ ăn đc vài miếng thịt ...
cơm thì k chịu ăn, các bác có cách nào để e tập cho pé ăn cơm đc k ?? bày cho e vs