• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Giống chó này là chó gì vậy các bác nhỉ?

ngocphandang

Em mới nuôi một con chó ( người bán bảo tầm 8 tháng tuổi). mình ko biết nó thuộc giống chó gì nhưng rất bé (1,2kg). Mình nghi là phốc nhưng mình tham khảo trên mạng thì họ bảo phốc nặng từ 3-4kg. Mình post cái ảnh con chó nhà mình mọi người xem là giống chó gì hộ mình nhé. Cám ơn nhiều

Không được post link trực tiếp của diễn đàn khác/images/statusicon/wol_error.gif This image has been resized. Click this bar to view the full image. The original image is sized 768x1024.

Không được post link trực tiếp của diễn đàn khác/images/statusicon/wol_error.gif This image has been resized. Click this bar to view the full image. The original image is sized 768x1024.

Không được post link trực tiếp của diễn đàn khác/images/statusicon/wol_error.gif This image has been resized. Click this bar to view the full image. The original image is sized 1024x768.

Không được post link trực tiếp của diễn đàn khác/images/statusicon/wol_error.gif This image has been resized. Click this bar to view the full image. The original image is sized 1024x768.

E

emnammeo

Guest
lai vs bà nội m thì t tin , chứ m chỉ ra coi giốg con chihuahau điểm naò

Con này nhìn qua rất giống phốc. Nhưng cái vệt trắng ở cổ kia là có lai. Vì phốc ko có lông màu trắng. Lần sau ăn nói cẩn thận đi. Khó chịu thế.

E

emnammeo

Guest
tại tính t đó h ghét mấy đứa ngu mà bày đặt nói n` , hk b thì đừg có nói , nói n` cho ta b mình ngu chứ j

Thế bh cậu đã đồng ý là nó lai chưa? Phốc ko có màu trắng. Nói cẩn thận đi. Lên diễn đàn chỉ là giải trí. Tại sao cứ phải tức giận như thế này? Có ý kiến thì giải quyết rõ ràng.