• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Grealish tâm sự về chấn thương đã ảnh hưởng đến anh như thế nào

Grealish nói tiếp: “Vậy mà vết tụ máu của tớ dài đến 20cm. BS của Man City cho thấy đó là tình huống “chân cụt” tồi tệ nhất mà anh ấy từng thấy. Các bạn có thể đến với chúng tôi tại Tỷ lệ Kèo Malaysia nhé

bên tôi nhớ pha tắc bóng này còn chẳng nguy khốn mấy, nó là của Oliver McBurnie. nếu bạn thấy được trường hợp đấy, bạn sẽ nghĩ nó chẳng tất cả vấn đề gì. Nhưng thật sự mình đã rất đau. Khi ở trên xe, tôi đang nghĩ gia đình đề xuất thứ gì đấy để vượt qua cơn đau này.

Xem thêm: https://diendan.clbmarketing.com/threads/jack-grealish-chan-that-ve-nhung-chan-thuong-ve-cac-chan-thuong.204932/

Khi trở lại CLB, chúng tôi thậm chí không hề đi dạo được. chúng tôi không thể uốn cong chân của chính mình và cần dùng nạng. chính là chấn thương khổ cực nhất từ trước tới thời điểm này của tôi. mình đã bắt buộc đến CLB 14 ngày liên tục để tiến hành quá trình phục hồi. ở đầu cuối, sau 5 tuần, mọi chuyện đã ổn hơn”.

Với chấn thương này, Jack Grealish đã bỏ qua 2 màn đấu cho Man City tại Premier League (gặp Fulham và West Ham) và 1 round tại Champions League (gặp Sao đỏ Belgrade). Ngoài ra có thể tiếp cận với chúng tôi tại bet69 bóng đá nhé