• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

GV - Husky Nâu Đỏ, Cái, 7 Tháng Tuổi, Dễ Thương.

orangenuu

Do tính chất công việc và học tập nên em phải thường xuyên đi nước ngoài. Mà để bé ở nhà 1 mình thì không ai chăm nỗi. Lúc trước mỗi khi đi đâu còn có thằng em trai của em ở nhà nó chăm dùm. Nhưng bây giờ nó sắp thi tốt nghiệp, đại học rồi, lỡ em mà có đi đâu thì cũng không ai giúp dùm . Mẹ em thì rất sợ chó lớn, mà ở nhà mẹ cũng đang giúp e nuôi 4 con chihuahua rồi, cộng thêm việc mẹ rất sợ chó lớn nữa nên không đồng í nuôi husky dùm e mỗi khi e bận. . Bây giờ e muốn để lại bé Husky này cho ai thật sự yêu thương và chăm sóc bé. Bé tên Bing, Female, màu Nâu đỏ, Mắt xanh zombies, 2 mí đàng hoàng, cưc kì to mà dễ thương nữa. . Bing được sinh ở Việt Nam, chính tay e nuôi từ nhỏ. Không phải chó Trung Quốc nên mọi người yên tâm nha. Mới 7 tháng tuổi thôi, Nặng 17 kg, chưa salo lần nào. ACE nào mua về làm giống cũng được heehe, người ta còn zin àh . Và đã được chích ngừa đầy đủ, cẩn thận,có sổ theo dõi sức khỏe, kiểm tra sức khỏe hàng tháng ở chỗ bác sĩ Bùi Văn Sơn_Gò Vấp. Chó nhà em chú ấy quản lí hết
Hình Ẽm đây:

Giá:10Triệu fix ( chó con 2 tháng đã 8,5-9tr rồi, Mà husky con khó nuôi lắm)
Phone: 09.3210.Hai Bốn Tám Sáu
Add: 73/8 Phạm Ngũ Lão P07 Q.Gò Vấp
Em chỉ bán cho ai mua về nuôi thôi nhé. Mua đi bán lại nhất quyết e không bán. Thanks
Không mua xin đừng nói lời cay đắng, Ai có lở đi ngang rồi thì up dùm Em, Em sẽ trả lễ ạh