• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HN Hà Đông - Chihuhua Cái dòng Mini

rùa đất

T.Viên Năng Động
Hà Đông - Hà Nội : Chihuahua Cái gần 2 tháng

chihuahua Cái dòng mini gần 2 tháng chưa tiêm

giá 4tr2

ace ai thích

alo 0945531172

Last edited:

rùa đất

T.Viên Năng Động
:23::23::23::23::23::23:

rùa đất

T.Viên Năng Động
:16::16::16::16::16::16:

rùa đất

T.Viên Năng Động
:155::155::155::155::155::155:

rùa đất

T.Viên Năng Động
Buổi chiều đáng nhớ phát sợ vì khách hàng

chiều lòng 2 bạn trẻ qua mua con chihuahua Cái gần dc 2 tháng chưa tiêm của mình mang ra bv thú y 88 hanvet trường trinh để kiểm tra

kết quả ktra toàn diện e nó bt ko có vấn đề nhỏ nào . xong bực mình nỗi là 2 bạn đó bảo mình ra ngoài nc . rồi kêu anh ơi có bảo hành hay ko

mình thiết nghĩ . nhiệt tình mang đi ktra cho 2 bạn đó an tâm là chó mình rao đúng như lời nói . nghe xong câu đó bực hết cả mình

vì con chó dc mấy vị dưới đó khám tổng thể ko có vấn đề gì cả mà tự dưng lại quay ra hỏi a có bảo hành hay ko . mình chả hiểu bảo hành gì nữa

người thật việc thật ktra con chó nó sờ sờ trước mắt vẫn kêu bh . rồi kêu a nuôi dùm e nửa tháng ( ko nói rõ trả tiền công nuôi bn 1 ngày )

mình cũng nói thẳng luôn nếu để tiêm xong mũi 1 + nuôi thêm nửa tháng a ko bao h bán giá đó cho 2 đứa ( thấy chúng nó nhiệt tình chỉ để lại 3tr8 )

rút kn là lần sau gặp những đứa dở hơi như này ko tiếp đỡ tốn xăng đi lại + mệt người

sr đã spam ace

rùa đất

T.Viên Năng Động
sdt ban sai 3 tr ban ko ban thi lh 0988286132 minh mua de nuoi chu minh ko phai bon mua ban cho nhé
thak b giá đó chắc tìm cả Hn ko ai bán chó bác ý :143164lsmokingg:

rùa đất

T.Viên Năng Động
Chúc đắt khách! ah, Rùa đất mà ở HĐ bro có biết chỗ nào có BK đực ko?
hà đông ít người nuôi loại đó b ah

rùa đất

T.Viên Năng Động
:143164lsmokingg::143164lsmokingg::143164lsmokingg::143164lsmokingg::143164lsmokingg::143164lsmokingg:

rùa đất

T.Viên Năng Động
2 tai bé đã dựng thẳng đứng rồi nhé . dự tính sang tuần tiêm mũi 1 + tẩy giun :23: