• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Hà Đông-Nhận đặt gạch mấy bé mèo sinh ngày 21/09

Status
Không mở trả lời sau này.

thái hà

Active Member
Vì nhà mình trông mẫu giáo do vậy ko thể chăm sóc hết tất cả đc. Mình nhận đặt gạck cho mấy em ý tìm được chủ tốt. Tự tay mình đỡ đẻ và chăm sóc nên cũng ko nỡ xa mấy em.do hoàn cảnh bắt buộc đành chịu thôi!
mèo mẹ Bông (mèo Maine Coon)

Lúc nhỏ:
View attachment 49553

Bông bây giờ, e ý bị sút gần 1 kg nên xuống sắc nhiều. Khổ thân e ý, mình chịu khó tẩm bổ lắm nhưng em ko chịu ăn.
View attachment 49552

mèo bố Toto (mèo ALD lai tai cup) http://www.yeuthucun...85142_thumb.jpg

Có 4 bé, 2 bé màu trắng tinh, 2 bé màu trắng có vệt đen trên đầu.
View attachment 49554
Chi ca Leo View attachment 49555
Chi 2 Ato View attachment 49556
Anh 3 Toki View attachment 49557
Em ut' Mimi be' nho View attachment 49558

Ca 4 be' deu rat thich chup anh,ngoi` chua vung nhung thay dien thoai la bo` ra nguoc' len nhin`. Co nang khieu bam sinh day!

Yahoo: halanphuong2008
DT: 0909102855
(minh thich nhan SMS hon nhe)

thái hà

Active Member
Ko nhìn thấy gì bạn ơi

có link ảnh kèm theo đấy bạn, máy tính nhà mình đang hỏng nên ko up trực tiếp đc. Chữ ký mình là hình mèo mẹ Bông đó. Nhưng cả 4 nhóc chả ai giống mẹ cả!!!

minie.love

T.Viên Năng Động
bé mèo mẹ như nga lai 34 ấy, chả thấy nét j của maine coon cả :)

:)) mình thì chả thấy mèo mẹ có 1 tý gì là lai nga cả =))

thái hà

Active Member
bé mèo mẹ như nga lai 34 ấy, chả thấy nét j của maine coon cả :)
Vậy thì bạn ko biết rồi, bạn nhìn lại bờm của Bông và tìm hiểu lại về giống mèo này đi.
Mình sẽ up thêm ảnh của mèo con sau.

shakefoot

YTC Developer
Vậy thì bạn ko biết rồi, bạn nhìn lại bờm của Bông và tìm hiểu lại về giống mèo này đi.
Mình sẽ up thêm ảnh của mèo con sau.

maine coon mặt nó dài chứ k gãy như này :| mép này là mép 34

shakefoot

YTC Developer
:)) mình thì chả thấy mèo mẹ có 1 tý gì là lai nga cả =))

chẳng nhẽ cứ màu trắng mới là nga sao ? dù sao mèo này ko phải maine coon, mép này là mép của 34 lai, và mèo nga cũng có bờm lông như này, mèo maine coon mặt nó ko gãy như này đâu

thái hà

Active Member
chẳng nhẽ cứ màu trắng mới là nga sao ? dù sao mèo này ko phải maine coon, mép này là mép của 34 lai, và mèo nga cũng có bờm lông như này, mèo maine coon mặt nó ko gãy như này đâu

Du sao cg cam on ban da quan tam , nhung cg ko can phai nem' gach e y nhu the. Minh chag quan tam ban nghi gi nhung dung noi xau Bong nha minh!

ilovecat87

T.Viên Năng Động
Trời ơi sao lại "nhanh siêu thoát" ???? Có biết từ "siêu thoát" người ta thường dùng trong trường hợp nào k e? Bó tay.
Chúc bé sớm về nhà mới nhé

minie.love

T.Viên Năng Động
Trời ơi sao lại "nhanh siêu thoát" ???? Có biết từ "siêu thoát" người ta thường dùng trong trường hợp nào k e? Bó tay.
Chúc bé sớm về nhà mới nhé

Chết... e bất cẩn wa' dùng từ sai ...hi hi... thế thì sửa lại liền >

Status
Không mở trả lời sau này.