• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Hà Nội _ Bán mèo ALD

mummim

T.Viên Năng Động
Mình lập lại topic này cho mọi ng dễ theo dõi và quan tâm tới các cháu nhà mình nhé :)
Mèo con nhà mình là ALD, cả bố và mẹ cháu đều là ALd nhé. Mèo bố là mèo của bạn mình đi du học ở Nhật mua về, còn mèo mẹ là mèo nhà mình nuôi. Các cháu tới nay đã được 1tháng tuổi và đã nặng 6lạng rồi mọi người ạh. Nhìn ở ngoài các cháu còn yêu hơn trong ảnh nhiều.
Tới thứ 4 tuần sau tức 1-8 mình sẽ cho các bé lên HN để mọi ng tiện tới thăm. Bạn nào quan tâm tới các bé nhà mình thì liên lạc trực tiếp với mình qua sdt 01674551349 để biết địa chỉ nhé ^^
Đây là một số hình ảnh về các cháu và ảnh mèo bố mẹ nhé

cho m giá bé trắng vàng vào in box nha

jquanav

Member
hi, các bé nghịch ở đâu mà màu lem luốc trên mặt thế kia :03: , nhìn yêu quá, thích nhất bé trắng đen, màu ngẫu nhiên vậy mà đặc sắc lắm, cho mình xin giá các bé nhé, đặc biệt bé trắng đen, sau này chắc xinh hơn bé mẹ rồi, hihi

mummim

T.Viên Năng Động
cho m giá bé trắng vàng vào in box nha

bạn ơi cho mình xin giá em trắng đen mà ở mũi em ấy có chấm đen nhé , gửi giá vào Indox cho minh nha

giá chung 1 em miu là bnhiu đêý bạn???

hi, các bé nghịch ở đâu mà màu lem luốc trên mặt thế kia :03: , nhìn yêu quá, thích nhất bé trắng đen, màu ngẫu nhiên vậy mà đặc sắc lắm, cho mình xin giá các bé nhé, đặc biệt bé trắng đen, sau này chắc xinh hơn bé mẹ rồi, hihi

da inbox ja cho cac ban nhe.neu co thoi gian cu toi choi voi cac chau nhe

mummim

T.Viên Năng Động
Bạn cho mình xin giá các em vô inbox nhé

cho minh xin gia vao inbox

da inbox ja cho ban nhe.cac chau o ngoai nhin yeu lam, an khoe va rat quan nguoi luon y

mummim

T.Viên Năng Động
Cho mình giá vào IB bạn nhé :X Em đi tất xinh quá :-*

đã inbox cho Nhung nhé.mời bạn qua thăm các bé vào ngày gần đây :)