• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Hà nội - Bán đàn PUG nhà đẻ (5 bé Đực)

ilovecat87

T.Viên Năng Động
Đúng rồi. Ai lại nói 6tr mua chó ngao đẹp hơn . ng ko thik ngao thì cho ko cũng ko thèm. Bạn cho mình ngao mình vái cả nón. Ăn nói hàm hồ, ko suy nghĩ. Chắc tuổi đời còn non lăm! Up cho đàn chó xinh lên đầu

pug82

Đúng rồi. Ai lại nói 6tr mua chó ngao đẹp hơn . ng ko thik ngao thì cho ko cũng ko thèm. Bạn cho mình ngao mình vái cả nón. Ăn nói hàm hồ, ko suy nghĩ. Chắc tuổi đời còn non lăm! Up cho đàn chó xinh lên đầu

Cảm ơn bạn đã ủng hộ

vtnam07

giá cả có thể thỏa thuận được k bạn ơi ! mình sinh viên mà cũng thích giống này lắm ! :)) up cho chủ thớt đắt hàng !

rock1102

Bạn ơi, chó có đủ loại, đủ giá, và khái niệm về đẹp hay to còn tùy vào mỗi người.
1 Con Pug có thể có giá từ tiền triệu, hàng chục triệu, hàng trăm triệu vô cùng lắm, tùy vào xuất sứ của nó
Mình báo giá của mình, bạn nào thuận mua thì sẽ vừa bán, đừng so sánh khập khiễng như thế

nói thật chứ pug đẹp , có gia phả sổ khám hẳn hoi trên trại pet bạch mai là có uy tín nhiều năm nay bán có 4 tr/con.bạn nên fix giá sẽ dễ bán hơn