• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Hà Nội - Bán 1 đàn mèo xù Mỹ chân đi tất, cổ đeo yếm cực đáng yêu :X

kennie93

Member
Khổ thân em mèo mẹ chắc nhớ con a ạ :( khi nào sữa về là lại sùng sục đi tìm con để cho bú ....mong mấy bé con mong tìm được chủ sớm :X

antrung1991

YTC Developer
kennie93 said:
Khổ thân em mèo mẹ chắc nhớ con a ạ :( khi nào sữa về là lại sùng sục đi tìm con để cho bú ....mong mấy bé con mong tìm được chủ sớm :X
Vì ít cho đẻ nên mèo mẹ khỏe lắm em ơi, lại nhiều sữa, cũng may mỗi lần nó chỉ đẻ 3 4 con nên mới đủ ti ^^! Mèo con ở nhà ăn được cơm, royal canin kitten 34 rồi, anh còn cho ăn thêm gel nutri nữa, bù lại dinh dưỡng vì tách mẹ cũng hơi sớm ^^!

kennie93

Member
Vâng , mèo mẹ nh sữa lắm , nên khi nào sữa về e í toàn lồng lộn lên tìm con để cho bú ...khổ thân :( mà a chăm sóc mấy nhóc con khéo thế ...chắc e phải bồi dưỡng cho e mẹ ăn nhiều nhiều chút vì đẻ xong hơi gầy

antrung1991

YTC Developer
kennie93 said:
Vâng , mèo mẹ nh sữa lắm , nên khi nào sữa về e í toàn lồng lộn lên tìm con để cho bú ...khổ thân :( mà a chăm sóc mấy nhóc con khéo thế ...chắc e phải bồi dưỡng cho e mẹ ăn nhiều nhiều chút vì đẻ xong hơi gầy
Ở nhà toàn tẩn gan, thịt, royal canin với nutril gel đó bạn, nên nhiều sữa, mèo con con nào còn nấy ú nu, cơ mà bây giờ mèo meij đi trước thì bọn nhóc quay sang ăn kitten 34 với nutri gel, cũng thấy lớn từng ngày ^^!

Charlene2801

♬ Mèo Tinh ♬
có ship vào nam ko bạn ơi? mèo Maine Coon là bạn mang từ Mỹ về hay sao bạn?