• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Hà Nội - Bán 1 bé Alaska đực 4 tháng tuổi giá hợp lý

yu.1st

Mình up bài này hộ bạn mình nhé, chứ mình không nuôi chó.
Hiện nay bạn mình đang có 1 bé Alaska đực 4 tháng 10 ngày tuổi, bé ngoan và cực dễ bảo, còn rất hoạt bát nữa nhé, lại không kén ăn, bạn chỉ cần cho bé ăn cơm với ruốc là được, ngoài ra khi nào nhà nấu canh xương thì để phần em ý mấy cục xương ấy là em ý nhai được tuốt :v À, bé thích ăn đồ ngọt nhé (đáng yêu chưa? :3 )
Bé nặng khoảng 10 kg, thích đi chơi mỗi buổi chiều, ngoài ra nếu buổi sáng rảnh cho bé đi chơi thì càng tốt (đã bảo rất hoạt bát mà :x )
Bạn mình cũng mới mua bé được khoảng gần 3 tháng thôi, yêu bé lắm nhưng phải bán vì sắp nghỉ hè, phải về quê, mà không có ai trông nom, mang về quê cũng không được vì nhà bạn mình không thích chó, thế nên đành gạt nước mắt bán em nó đi vậy TT^TT nghe sao mà đau lòng qá =((
Mình cho em đi với giá 8tr5, bác nào nhiệt tình mình có thể giảm mạnh hẳn hoi, giá cả thương lượng, thuận mua vừa bán mà :v Các bác suy nghĩ kỹ rồi liên lạc với mình qua sđt: 01658.882.880 nhé (gặp Yu) hoặc có thể inbox cho mình qa nick fb: https://www.facebook.com/yu.thanhthien?ref=tn_tnmn nhé
(mình không hay add nick bừa bãi nên làm phiền bạn nói trước là mem rum YTC mình sẽ acc ngay lập tức, mình rất quý những người yêu động vật mà >.

yu.1st

Vâng chị, em vừa sạc điện thoại nên không để ý, nếu chị thích thì qa xem rồi mua hay không quyết định nhé