• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

hà nội: bán hams bear lấy tiền chữa cho cún http://www.yeuthucung.com/topic/23089-hn-g%E1%BA%A5p-giu

nhim

Well-Known Member
thú thật là mình k muốn bán nhưng điều kiện kinh tế có hạn k đủ tiền đưa cún đi khám, mong mọi người ủng hộ. mình có 3 em. 1 bé 2 tháng lông sát, 2 xù 1 tháng hơn, cả 3 bé vàng kem. 2 xù đồng huyết 1 đực, 1 cái, sát thì cái. mình để giá 140k nhé. hơi đắt, mọi người thông cảm 01666964335

toanvippro1831996

.´¯ì¥í:¦:ÑaღĐẳñg▒ÇấP
e đang bán chó rồi, cho ra đi hết để lấy con của a về,, a đợi nhá , 2 ae cố gắng a đưa nó đi khám trc", e thu xếp đưa đi sau

soc.satin

Member
mọi người ơi.hiện thì chieuf qua mình có vào thăm bé cún đó.nhìn thật là đáng thương.mình có chụp ảnh bé cún đó.ai muốn giúp cún và e ý thì hãy ủng hộ nhá.thực sự nhìn thấy bé cún đáng thương lắm các bạn ak

đó là hình viết thương của cùn.nhìn thương lắm đúng hok các bạn.vì vậy hãy cùng nhau ủng hộ bạn ý và cứu bé cún đó nhá các bạn