• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Hà Nội - Bán mèo Anh lông dài lai ba tư

ivys

♛ Madame chic de chat ♛
giá cả cực kì phải chăng nha các bạn . Mình vừa gọi cho chị ý xong, chỉ khoảng 2 triệu mấy - 3 triệu 1 bé, tùy bé.. hixx.. mình mà ở HN mình cũng rước 1 bé về.
Bé cái lông dài màu xám (bé trong hình thứ 2 từ trên xuống đã đc bán nha bạn)

UPPPP cho các bé gái xinh tươi về nhà mới nè :03:

anhvu2889

T.Viên Năng Động
Anh Cương cũng chỉ rao hộ người quen nên không thường xuyên check topic được đâu. Mọi người muốn mua thì gọi điện đến mà hỏi cho nhanh không lại hụt mất 1 nhóc đẹp nhưng giá rẻ đấy.

Bao Linh 85

I_Like_Pet
ivys said:
giá cả cực kì phải chăng nha các bạn . Mình vừa gọi cho chị ý xong, chỉ khoảng 2 triệu mấy - 3 triệu 1 bé, tùy bé.. hixx.. mình mà ở HN mình cũng rước 1 bé về.
Bé cái lông dài màu xám (bé trong hình thứ 2 từ trên xuống đã đc bán nha bạn)

UPPPP cho các bé gái xinh tươi về nhà mới nè :03:
Chòi oi, chị e mình mà ở Hn, mèo vừa đẹp vửa rẻ thế này chắc thành nghiện mua mèo mất e nhỉ! ^^
Chắc suốt ngày thâm hut chi tiêu ngân quỹ mà mua mèo hoài hoài quá

ivys

♛ Madame chic de chat ♛
thiệt luôn đó chị. :Onion48: .. bé số 3 đã theo chủ mới.. hix.. con bé này hôm qua em cứ coi hình xong lôi hình ra đưa cho ông chồng năn nỉ ỉ ôi.. :07: .. mà ổng không cho. thôi hôm nay em nó cũng về đc với chủ mới iu thương rùi.. hix.. không chắc mình lại típ tục cắn rứt .. :la_bay:

UPPPP cho các bé còn lại mau về vs. chủ mới nè... :51: ... hix.. mèo đẹp muh` giá cả phải chăng, nhưng lại ở tận HN ... éo le..

Bao Linh 85 said:
Chòi oi, chị e mình mà ở Hn, mèo vừa đẹp vửa rẻ thế này chắc thành nghiện mua mèo mất e nhỉ! ^^
Chắc suốt ngày thâm hut chi tiêu ngân quỹ mà mua mèo hoài hoài quá

Bao Linh 85

I_Like_Pet
ivys said:
]
UPPPP cho các bé còn lại mau về vs. chủ mới nè... :51:
... hix.. mèo đẹp muh` giá cả phải chăng, nhưng lại ở tận HN ... éo le..
Ôi, y chang chị, c khều khều "xem con mèo đẹp lắm này xã ơi" , xã k xèm nhìn lun T_T và nói "nữa hả e?"
Thế là thế nào, mất hết cả hứng! >.< Mà cg đúng k lẻ coi rồi cứ mua hoài mua hoài, ít nhìu cg làm ảnh hưởng đến mọi ng, và qtrong là mình có kham nổi k nữa!
Chứ nếu mà c đã quyết rồi có mà 10 xã cản cg k xong(sd chiêu khổ nhục kế, đau khổ kế...)
Thôi thì chị e mình nhường cho ng khác mua mèo với chứ, lâu lâu mới có vừa đẹp vừa rẻ thế này!
Có nhg bạn kiếm đỏ con mắt bữa h mà chưa mua đc mèo
E lo tập trung lo cho koan gái Susê bé bỏng đi kìa!

meonho124

Đi Muôn Nơi
Khiếp thật , mèo lai thui mà xinh dã man lại có 2 bé nhìn mũi ngắn xíu hơn cả mức quy định như BaTư chuẩn rùi ý , mấy bé mèo đẹp thế này ai nhìn cũng mê tít rồi chẳng cần xem rõ nguồn gốc bố me thế nào nữa ,

Mà mìu con xinh thế này khéo con Bố là Ba Tư nhà anh hả anh Cương :Onion38: