• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Hà nội - Bán mèo xù con

Status
Không mở trả lời sau này.

hikari1011

Đây là lứa mèo sinh ngày 13/2 nhà mình (sát valentine luôn http://forum.viet-pet.com/images/smilies/yahoo/4.gif) . Bây giờ các bé đều đã ăn ngoài được và biết đi vệ sinh đúng chỗ, bạn nào muốn mua thì mình nhận đặt gạch trước, khoàng 7-10 ngày nữa là các bé về nhà mới được rồi.
Mèo mẹ là mèo nga nhà mình, mèo bố là mèo tiệp lấy giống tại khách sạn bảo sinh, thật ra mình thấy mèo bố hơi giống mèo anh lông dài
3 bé đực:
1 bé màu đen:View attachment 24522
2 bé trắng có đốm đen trên đầu:
View attachment 24524
2 bé cái:
1 bé màu trắng có chút vàng trên đầu
View attachment 24523
1 màu vàng (màu lông giống bố), bé vàng có lông rất dày và xù nhé http://forum.viet-pet.com/images/smilies/yahoo/4.gif
View attachment 24525
mình để giá của 2 bé đực trắng đốm đen là 1,5tr
giá của 3 bé còn lại là 1,8tr
địa chỉ:số nhà 56 phố nghĩa tân, quận cầu giấy, hà nội, bố mẹ mình ở nhà nên các bạn đến xem mèo vào lúc nào cũng được.
điện thoại: 01215151118 (mình đi học suốt nên các bạn chỉ nhắn tin thôi nhé)

tinytei

TinyTei
T.T bạn ý bảo fix nhịt tình nhưng khi m nt hỏi mua bảo m ở SG còn tiền ship thì b ý bảo chỉ fix 50k ak :( Làm mình bùn quá trùi =="

hikari1011

T.T bạn ý bảo fix nhịt tình nhưng khi m nt hỏi mua bảo m ở SG còn tiền ship thì b ý bảo chỉ fix 50k ak :( Làm mình bùn quá trùi =="

mình fix giá tùy bé thôi, bé vàng thật sự là rất xinh, bạn muốn mình giảm tận 400k thì không được đâu

hikari1011

bạn định để các bé 2th rồi cho đi à? đã có ai đặt gạch bé màu vàng chưa bạn? cho mình đặt nhé!

bé vàng bây h cũng ăn ngoài nhiều với khỏe mạnh lắm, nếu bạn muốn mua thì có thể bắt luôn cũng được, mình cũng bán 2 bé rồi, có j bạn cứ qua nhà mình xem nhé.

bemo

Member
mèo nhà bạn xinh ghê, iu tóa là iu, giá thế là hợp lý rồi :X:X:X Up cho chủ thớt nè..... Mình rất ư là không thích các kiểu của mấy bạn cứ lôi lý do sinh viên nọ sinh viên kia xa nhà nọ kia gia đình hoàn cảnh đòi hỏi ngta fix xuống quá nhiều, mình đã từng bán vài lứa mèo nên rất là tự ái. Mình cũng là sv chứ khác gì các bạn đâu, ai có khả năng thì đón các bé về, ko có đủ tiền thì mua các bé vừa với ví tiền của mình thôi, chứ ko xin fix được thì lại đem lên đây nói qua nói lại cứ như làm trò!

Status
Không mở trả lời sau này.