• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

hà nội - bán mèo xiêm con

xxxholic_yukogi

YTC Developer
mìh ms mua một bé mèo xiêm rất đág iêu mà mag về mẹ dữ qá, ko cho nuôi, bắt vứt đi vì kêu e nó giốg cáo :(
e nó ngoan lắm, ăn cơm vs ruốc, qấn người nói chug là mìh rất buồn khi fải bán nó đi :<
h bạn nào có nhu cầu mìh để lại vs giá 500k ( mìh mua là 900k), mìh muốn e nó đc chăm sóc cẩn thận vì hìh như chủ cũ chăm ko kĩ lắm nên bị tiêu chảy, mấy hôm nay mìh đều cho đi tiêm và chỉ ăn cơm vs ruốc. nói chug, ngoài bị tiêu chảy ( đag hồi phục ) ra thì e nó trên cả toẹt vời :<
e nó ms đc 3 thág tuổi thôi, còn bé lắm nên bạn nào có nhu cầu chăm sóc thì nhớ chú ý chế độ ăn và đưa e đi tiêm thêm 3 ngày nữa :<
ai có như cầu liên lạc theo sđt : 0169.4099.779
yh: xxxholic_yukogi

khaiminhhanoi

T.Viên Năng Động
có phải bé này của bạn anhhungdb đúng k bạn :D

nếu không nhầm thì đúng là bé này đấy em
đề nghị chủ top cho xin tí ảnh để mọi người còn chiêm ngưỡng nhé

txh1403

Phá phách member

nếu mà đúng luôn thì rẻ gần 1 nửa rồi mà anh :D,cơ hội quá tốt cho các bạn sinh viên yêu mèo,về trị bệnh ỉa chảy thì dễ không ý mà

boydz

YTC Developer
nếu mà đúng luôn thì rẻ gần 1 nửa rồi mà anh :D,cơ hội quá tốt cho các bạn sinh viên yêu mèo,về trị bệnh ỉa chảy thì dễ không ý mà

Làm thế nào để trị ỉa chảy hả bạn??? chỉ mình với...

txh1403

Phá phách member
Làm thế nào để trị ỉa chảy hả bạn??? chỉ mình với...

bạn pm vào inbox cho đỡ loãng box bạn chủ thớt nhé :D,nói chung mèo nhỏ tiêu chảy với nấm gần như con nào chả mắc phải ko ít thì nhiều,bệnh này cũng dễ thôi,vài ngày là đâu vào đấy ngay...

xxxholic_yukogi

YTC Developer

đúgg là e mua của a ý ạ :D