• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Hà Nội- Bán Ngao Tây Tạng

anxinngheo_199x

YTC Developer
_Đây là chú cho Ngao Tây Tạng chính hãng tại Trung Quốc bạn nào quan tâm pm qua yahoo: anxingiau_1991
_Vì mình đang ở Trung Quốc nên các bạn thông cảm vì chỉ có yahoo nếu có điều kiện thì ll số : 15559754548
_Một số thông tin về chú nè:
+ Giới tính : Cái
+ Tuổi : 45 ngày
+ Nặng : 15kg

Nhung90

T.Viên Năng Động
ax, em sợ con ngao tây tạng này lắm, nó dữ bỏ xừ ấy, mà đắt lắm, bh anh Cường anh ấy bỏ chị Hà để anh ấy lấy em thì em mới mua :keke_hehe:

anxinngheo_199x

YTC Developer
ax, em sợ con ngao tây tạng này lắm, nó dữ bỏ xừ ấy, mà đắt lắm, bh anh Cường anh ấy bỏ chị Hà để anh ấy lấy em thì em mới mua :keke_hehe:
:hmmm: thế thì không dám rui :lac_dau:

Kidu

YTC Developer
Rất thích dòng này, nhưng khả năng tài chính thì chả bao giờ với đến được. Up giúp bác chủ topic. ^^

Nhung90

T.Viên Năng Động
:hmmm: thế thì không dám rui :lac_dau:

trông bé nhà bác mới bé thế kia mà đã to thế kia, mai này thanh niên to đùng, em mà cưỡi nó nhìn giống siu nhân cưỡi sư tử đi ra ngoài đg` thằng nào láo toét chỉ cần 1 câu thui nó chết là cái chắc " chó ơi em cắn nó cho chị" hị hị hị..........................................chúc bé của bác mau về nhà mới nhé

anxinngheo_199x

YTC Developer
:gongxi-1:trông bé nhà bác mới bé thế kia mà đã to thế kia, mai này thanh niên to đùng, em mà cưỡi nó nhìn giống siu nhân cưỡi sư tử đi ra ngoài đg` thằng nào láo toét chỉ cần 1 câu thui nó chết là cái chắc " chó ơi em cắn nó cho chị" hị hị hị..........................................chúc bé của bác mau về nhà mới nhé

thank ^^

khoamax

T.Viên Năng Động
lên cho thần khuyển nhé