• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

hà nội bán sóc đất con khôn như cún nào.số lượng có hạn nhanh tay

xuan_thuy_94

YTC Developer
sóc mở mắt rùi có cắn người ko anh

lovelybobble9xx

Thành Viên Uy Tín
top phụ anh trai ^^ nhờ a chăm hộ cho bé sóc của e khoảng 1 tuần nữa thôi anh nhé ^^ sau đó e qua rước em nó về hì hì

phuoclinh

Member
thanhsonhht said:
thứ 3 hàng tuần có hàng ra bạn nào ở hn có nhu cầu nt đặt mình trc nhé,hàng ra do rất khan hiếm mỗi lần chỉ khoảng 10 bé thui.nên nhanh tay ko hết ngay,hàng lần nàocũng béo khỏe béo đẹp mở lồng ra bé nào leo lên ng thì bạn bắt bé đó.đặc tính của sóc chắc các bạn đã bít,sống tình cảm có tình ngĩa như cún,nên bạn chỉ cho ăn là bé theo bạn luôn.có thể nuôi thả như chó mèo trong nhà,có gì lhe mình nhé,giá mỗi bé là 300k:dt: 0906655077 lik fb mình nè,nếu có nhu cầu xem video hay ảnh và ko hỉu hay thắc mắc gì cần tư vấn cứ lh mình nhé https://www.facebook.com/son.bui.90475069?ref=tn_tnmn
thaks các bạn qan tâm,
tuần nào cũng có hàng ah bạn

thanhsonhht

T.Viên Năng Động
phuoclinh said:
thja 2 tuần nữa mình xuống hà nội liệu còn ko đẻ mình mua 2 con
mình ngĩ sẽ hết đấy bn ak,h nhà chỉ còn đúng 1 cặp thui,nếu có nhu cầu add fb nc cho dễ nhé,nếu cần thì mình gửi lên cho bạn.các bạn trong hội mình toàn chuyển như thế mà,xa nhất m gửi lên tới lào cai sơn la dc hết

phuoclinh

Member
thanhsonhht said:
mình ngĩ sẽ hết đấy bn ak,h nhà chỉ còn đúng 1 cặp thui,nếu có nhu cầu add fb nc cho dễ nhé,nếu cần thì mình gửi lên cho bạn.các bạn trong hội mình toàn chuyển như thế mà,xa nhất m gửi lên tới lào cai sơn la dc hết
mình ở ngay phúc yên bến xe thôi hj.gần hà nội mà.sang tuần này xmình xuống,có đủ đồ cho ăn uống ko bạn

thanhsonhht

T.Viên Năng Động
phuoclinh said:
mình ở ngay phúc yên bến xe thôi hj.gần hà nội mà.sang tuần này xmình xuống,có đủ đồ cho ăn uống ko bạn
đồ thì mình ko có,nhưng sóc nếu nhanh tay may ra bạn vớt dc 1 e,nhà h còn 1 e thui bn ơi