• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Hà Nội :Cần bán gấp 5 chú chó xoáy Thái Lan lai Phú Quốc (2.5 tháng tuổi).Ai có nhu cầu xin mời liên

fxbehappy

YTC Developer
Các bé chó cân nặng khoảng 5-6 kg,rất thông minh và dễ thương,giá bán mỗi bé là1.5triệu(nhưng vẫn có thể sale off nếu bạn nào mua 2 bé trở lên cùng một lúc! :)).Bạn nào có nhu cầu mua thì hãy cho mình biết địa chỉ mail, mình sẽ gửi ảnh của các bé chó cho xem nha!(hoặc có thể liên lạc theo số điện thoại : 097 591 82 87).Hiện giờ vẫn chưa có bé nào được về nhà mới nên mình rất mong chờ hồi âm của các bạn!Mình xin cảm ơn trước nhé!:D

fxbehappy said:
Các bé chó cân nặng khoảng 5-6 kg,rất thông minh và dễ thương,giá bán mỗi bé là1.5triệu(nhưng vẫn có thể sale off nếu bạn nào mua 2 bé trở lên cùng một lúc! :)).Bạn nào có nhu cầu mua thì hãy cho mình biết địa chỉ mail, mình sẽ gửi ảnh của các bé chó cho xem nha!(hoặc có thể liên lạc theo số điện thoại : 097 591 82 87).Hiện giờ vẫn chưa có bé nào được về nhà mới nên mình rất mong chờ hồi âm của các bạn!Mình xin cảm ơn trước nhé! :D
bạn cho hình vào mal buingoctho1970@yahoo.com nhé nếu đẹp mình mua cả đàn luôn

fxbehappy

YTC Developer
Ban Lickdepzai oi, mail of ban co van de hay sao y':-( Minh ko the gui anh vao mail buingoctho1970@yahoo.com cua ban dc. ban co wechat hay gmail ko, gui cho minh.minh se gui anh cac em cho' cho

fxbehappy

YTC Developer
cho nha minh da nuoi dc gan 3 thang roi, con nao cung ngoan ,khoe,xinh,xoay dep,can nang khoang 6 kg roi,nen nha minh khong ban gia duoi 1tr /1 con dau. moi ng xem gia o cho khac chi khoang 800k la cho be' va mau long cung~khong dc dep cho lam' .Nen de nghi cac ban xem xet ki luong truoc khi mac ca gia nha! hihi…:D Ps: ban nao co nhu cau mua thi cho minh mail, minh se gui anh cho xem nha vi minh ko biet up anh cac em len yeu thu cung bang dt:) cac ban thong cam nhe!

fxbehappy

YTC Developer
dia chi nha to o Yen Vien-Gia Lam.neu ban nao quan tam thi xin moi den xem tan noi nha!:D cac ban cu hoi duong den truong cap 3 Yen vien,roi goi dien theo so dd:0975918287,me to se ra don.thanks nhiu nhiu:)

fxbehappy

YTC Developer
hom nay da co mot em cho bung trang ,chan trang ,xoay dep dc ve nha moi o khu do thi Viet Hung voi gia 1.5 tr roi…vui qua la vui… hi vong 4 em cho con lai cung se mau mau dc ve nha moi!:)

HamsterBG

Member
fxbehappy said:
Ban HamsterBG oi .minh da gui anh vao mail cua ban roi, khi nao nhan dc thi reply lai bao minh biet nhe.cam on b
Mình tìm trong mail nhưng không thấy bạn gửi lại cho mình nhé mong_manh196@yahoo.com

fxbehappy

YTC Developer
ban tung va ban nga oi to da gui anh vao mail cua 2ban roi .neu co nhu cau thi cac ban goi dien truc tiep vao so phone to gui cho cac ban nhe! thanks nhju nhju…