• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Hà Nội Cần mua 1 em alaskan khoảng 2-3 tháng tuổi

vjpdaigja

E đang máu nuôi 1 e alaskan mà không biết ai bán. Bác nào biết hay bán thì pm váo Yahoo em nhé. Đt e bị hỏng đang sửa. Thanks các bác trước nhé
YM : azzaro_0091

các bác fix giá luôn cho em nhé !

pknight

T.Viên Năng Động
chúc bạn kiếm dc cún tốt.loại này phải cẩn thận ko nên ham rẻ dễ bị tiền mất tật mang lắm đó

Alaska

mình có 1chu alaska can ban da dc 14thang tuoi.gia 9tr5.gia cung bang 1em cun 2-3 thang tuoi.suc khoe thi mien ban luon.minh bhanh 1thang

py103

T.Viên Năng Động
2-3 tháng làm gì có giá 6-10 tr đâu bạn. Tuỳ nguồn gốc cún bạn muốn mua nữa đó. Bạn mua cún chợ mới rẻ. Còn cún sinh tại vn và cún trại tq đều mắc,trên 10tr đó. Có một bé xinh đẹp nhà a Thắng ngoài Hà nội vừa bị vỡ gạch này. Bạn muốn mua thì đến đây mua. Mua cún a này đảm bảo chất lượng luôn.chó cha mẹ tại nhà. http://www.yeuthucung.com/topic/32746-ha-nội-ban-cun-alaska-dẻ-tại-vn/

Yeucholam

Minh còn 2 bé alas dc gan 2 tháng chó đẻ tại nhà bố mẹ đủ to khoe chân to màu Đen trắng đẻ 5 bán dc 3 r 1 bé bg ta Vẫn gủi . Mua lhe 0936069490