• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Hà Nội - Cần mua chó đây...ai giúp không

amenamen12

YTC Developer
Mình rất thích chó. Rất muốn tìm 1 bé. Giống chó to giá khoảng 1 triệu. Có thể để lại sdt tại đây rồi mình sẽ gọi lại. Thank mọi người đã đọc nhé...

rua

Mình cũng iu cún và đang tìm mua 1 bé ! Ai có chó con khỏe mạnh dạng mini giá dưới 1tr pm inbox cho mình nhé ^^

fxbehappy

YTC Developer
to ko the gui anh vao mail tranquochoang2002@yahoo.com cua ban dc vi quan li mang thong bao mail nay co van de.ban gui cho minh mail khac dc ko? thanks nhiu

lovelybobble9xx

Thành Viên Uy Tín
amenamen12 said:
Mình rất thích chó. Rất muốn tìm 1 bé. Giống chó to giá khoảng 1 triệu. Có thể để lại sdt tại đây rồi mình sẽ gọi lại. Thank mọi người đã đọc nhé...
mình có chó phốc lai cỡ cũng không to lắm được cái khôn cực kì, ăn khỏe nghịch khỏe, chạy nhảy yêu thôi rồi ^^ 3 năm tuổi, làm cha 1 lần của đàn cún 4 con >> giống khỏe phải biết màu da bò, ngực nở, chân cao, dáng thon bảo hành 1 năm với giá 1tr

lovelybobble9xx

Thành Viên Uy Tín
fix cho bạn 500k vì mình đang cần bán do nhà bác k có ai chăm sóc...................

amenamen12

YTC Developer
Ok.xem qua anh thj ok day nhug k bjt co to k.mjh thjk cho to to 1 ti.mjh dag ban 1 so viec neu dc thj khoang ngay kia mjh sag.dc thj be ve luon vj cug hoi xa ma...

fxbehappy

YTC Developer
ban oi , ngay mai hoac ngay kia ban sang luon nha. vi 21/2 to bat dau fai di hoc roi, bo me lai di lam nen chi tu 6 h chieu do ra moi co ng o nha.khi nao ban sang thi goi dien chu dung nt nha.cam on nhiu