• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Hà Nội - tìm chủ mới cho 3 công chúa ALD

Status
Không mở trả lời sau này.

kenbip

em bò đã về nhà mới hihihihihihi thank chị nhé nếu chị đến thăm thì cứ qua nhà em nhé có gì chị cứ alo cho em theo số em đã gọi nhé

linhmu_93

T.Viên Năng Động
Up lên cho bé Linh nhé, chị tưởng Bò về nhà Huy chứ nhỉ, nghe tỉ tê nhau từ bữa giờ :)

Hì, chắc phải dịp khác chị ạ! Vì a Huy cũng đang khủng hoảng mều rồi ấy chứ! lại sắp đón thêm Bầu Bí nữa chắc dân số phải gần 10 đứa chị ạ. Em cũng nói chuyện với a Huy rồi chị ạ. Vì đây là lứa đầu tiên của Bột nhà e nên e k muốn cho đi xa!

em bò đã về nhà mới hihihihihihi thank chị nhé nếu chị đến thăm thì cứ qua nhà em nhé có gì chị cứ alo cho em theo số em đã gọi nhé

Ừ, mấy hôm đầu chắc còn lạ nhà, mong e quan tâm đến con nhé! Nếu mai e có nhà thì chị qua chơi, mang ít thức ăn của Bò Sữa cho con và cho Gấu sang chơi với Bò Sữa .....

linhmu_93

T.Viên Năng Động
Mình thực sự mong ai đón Kiến và Gấu nhà đã có mèo rồi, để chúng chơi với nhau, chứ nuôi 1 mình thực sự mình k nỡ.... Vì trước đây nuôi 1 mèo thì mèo nhà mình nó hơi tự kỉ, còi và tâm lý k ổn định lắm.... nuôi 2 con thì khác hẳn.... Mong các bạn thông cảm cho mình nếu mình từ chối để bạn nào nuôi 1 mình đón bé nhé!

Cám ơn các bạn nhiều :x

sweetmemory2602

YTC Developer
Chúc mừng công chúa Bò Sữa có chủ mới nhé :gongxi-1: . Chúc con sớm quen nhà mới, hay ăn chóng lớn, ngày càng xinh đẹp nhé :m012: . Up cho 2 công chúa Kiến và Gấu sớm về nhà mới nào.

linhmu_93

T.Viên Năng Động
Chúc mừng công chúa Bò Sữa có chủ mới nhé :gongxi-1: . Chúc con sớm quen nhà mới, hay ăn chóng lớn, ngày càng xinh đẹp nhé :m012: . Up cho 2 công chúa Kiến và Gấu sớm về nhà mới nào.

Cám ơn em nhiều nhé! Chị đang lo cho Bò Sữa em ạ.... k biết con bé thế nào? chị định tối nay đến thăm con mà chưa thấy bạn chủ mới rep tin nhắn >.

linhmu_93

T.Viên Năng Động
ba bé xinh quá :m032: up cho Kiến và Gấu sớm đc về nhà mới nào :oi82:

Cám ơn bạn nhé :x
Nắng nóng quá chỉ mong các con về nhà mới có điều hòa cho mát thôi . Nhà mình k lắp đc điều hòa :((

sweetmemory2602

YTC Developer
Up up :03:. Tình hình về nhà mới của bọn nhóc đến đâu rồi chị????. Tuần sau em thi học kì xong xuôi rồi sang thăm mấy đứa nhé :laluot_01: :laluot_03:( mấy cái icon bên cạnh không liên quan gì đâu, em thấy hay hay nên cho vào thôi :th_haha_hammer: )

linhmu_93

T.Viên Năng Động
Up up :03:. Tình hình về nhà mới của bọn nhóc đến đâu rồi chị????. Tuần sau em thi học kì xong xuôi rồi sang thăm mấy đứa nhé :laluot_01: :laluot_03:( mấy cái icon bên cạnh không liên quan gì đâu, em thấy hay hay nên cho vào thôi :th_haha_hammer: )

Bên ytc có emo hay nhỉ? bên vp chán òm..... E cứ sang đi, rồi chị em mình nói chuyện.... c đang chán đây!

Status
Không mở trả lời sau này.