• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Hà Nội - Tìm chủ mới cho mèo các bé mèo Anh lông dài lai :x

Status
Không mở trả lời sau này.

linhmu_93

T.Viên Năng Động
Thời gian nhanh quá, vậy là đã 6 tuần trôi qua kể từ khi Bột nhà mình sinh em bé. Cuối cùng thì sắp đến ngày phải chia tay các cháu rồi....
Thực sự mình rất khó khăn khi đưa ra quyết định này .... Mình thực sự mong các con mẹ Bột về nhà mới sẽ được yêu thương, chăm sóc và coi như 1 thành viên trong gia đình, như những gì mình từng làm với chúng.
Vài thông tin ngắn gọn về các cháu :

Giống: Anh lông dài lai Nga ( 1/16 máu Nga, và đây là từ đời cụ ngoại của các cháu)
Sinh nhật: 11/3/2012 ( đúng ngày xảy ra sóng thần ở Nhật Bản :sadcorner: )
Sức khỏe: ăn uống tốt, có thể ăn được canin babycat 34, cá túi junior, thịt gà, cơm cá nhai nát,...

Vệ sinh: các bé đã đi vệ sinh đúng chỗ vào chậu cát Monmi rồi

Các bạn đến xem mèo nếu ưng thì đặt cọc cho mình trước 500k để mình tiêm và giữ mèo cho các bạn.
Sau khi tiêm xong mũi đầu ( 8 tuần tuổi ) các cháu sẽ về nhà mới, 3 tuần sau, các bạn đưa mèo đi bác sĩ tiêm mũi thứ 2 nhé.
SĐT mình là : 01698 338 338 ( gặp Linh ) mình sn 93 cho tiện xưng hô :Onion38:
Đây là bố mẹ các bé :
Bố Bờm ( ald - 7kg )

Mẹ Bột ( ald lai nga)

Đây là ảnh các bé

Anh 4 Bê

Em út Kiến

txh1403

Phá phách member
nhìn ảnh con bố bờm,nếu ko để ý đọc tên và giới tính lại tưởng đấy là mèo mẹ ;)),nằm ngửng bụng to như chửa ý :dead:

linhmu_93

T.Viên Năng Động
nhìn ảnh con bố bờm,nếu ko để ý đọc tên và giới tính lại tưởng đấy là mèo mẹ ;)),nằm ngửng bụng to như chửa ý :dead:

=)) thì nó 7kg cơ mà anh! bụng không bự hơi phí! cơ mà người nó chắc lắm, k mỡ mỡ đâu.... Mỗi tội sau khi abc với mẹ nó thì đã bỏ nhà đi bụi, đến nay là 4 tháng rồi :((

linhmu_93

T.Viên Năng Động
hôm nay nắng nóng khủng khiếp....... mẹ con nhà mèo chui vào gầm giường ngủ cho mát....gọi mãi k ra để còn uống sữa =.=

linhmu_93

T.Viên Năng Động
hihi, đúng là chưa đổi hẳn màu mắt thì nhìn mắt chúng nó xanh lá, như có pháo hoa bên trong ý, lại còn có viền như Chinchilla ấy :x yêu dã man....
Hôm nay cho mấy đứa đi học giao tiếp xã hội ở Totoro coffee vui quá :)

linhmu_93

T.Viên Năng Động
em miu vẫn chưa có ai đón à em :D

=.= em không gõ dc tiếng việt,chả hiểu sao,anh sửa hộ em nhé ! có người hỏi nhưng chắc em hơi khó tính nên chưa ai đón :)

linhmu_93

T.Viên Năng Động
up cho mấy đứa hay ăn chóng lớn còn sang nhà mới nào

anh ơi! chúng nó lớn lắm rồi, biết trèo lên cat tree nghịch rồi, thiếu mỗi nước nhảy lên giường.... vì giường nhà e cao 60 cm thêm cái đệm 20cm nên chúng nó chưa nhảy lên thôi...............

Status
Không mở trả lời sau này.