• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Hà Nội- Tặng 1 em mèo vàng :)

Status
Không mở trả lời sau này.

Light-R

Trên đường đi về nhà hôm nay , mình phóng qua đoạn phố Phùng Hưng - chỗ bán chó mèo thì bất ngờ nhìn thấy 1 em mèo chạy ngang đường, hãi quá, mình dừng xe bắt nó sang bên đường mà chả ai nói gì cả. Hóa ra là em mèo này được 1 thằng cu đem bán nhưng chả ai mua nên nó vứt em ấy luôn, thương em quá nên mình mang về nhà, nhà mình không cho nuôi mèo vì có người bị dị ứng. Nay đăng tin, bạn nào nuôi đc thì nhận em ấy về nhé :(
Edited: Mình vừa đem em ấy đi khám lại nhé, em ấy do không được chăm sóc tốt nên bị ỉa chảy, chỉ cần uống thuốc 3 hôm là khỏi :((
Bạn nào yêu thương mèo thì giúp tớ với nhé, ngoài chuyện đó ra thì em ấy hoàn toàn không có vấn đề gì đâu :((
Hãy làm ơn TT_____TT mình hoàn toàn ko muốn bị buộc phải vứt em ấy đi đâu

Light-R

Cám ơn bạn đã qua đón em nó về nuôi, mình cũng đc biết bạn nhận nuôi nhiều thú cưng khác. Bạn đúng là người tốt.
Mèo vàng đã về với chủ mới rồi, cám ơn các bạn đã quan tâm.
Chúc chủ mới và bé mèo hạnh phúc và may mắn!
Nhờ mod close topic với ạ :)

mama

T.Viên Năng Động
Cám ơn bạn đã qua đón em nó về nuôi, mình cũng đc biết bạn nhận nuôi nhiều thú cưng khác. Bạn đúng là người tốt.
Mèo vàng đã về với chủ mới rồi, cám ơn các bạn đã quan tâm.
Chúc chủ mới và bé mèo hạnh phúc và may mắn!
Nhờ mod close topic với ạ :)

Close!

Status
Không mở trả lời sau này.