• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Hà Nội : Tớ phải bán 1 Gia Đình Mèo :( < tớ đã up ảnh đầy đủ >

Status
Không mở trả lời sau này.

I♥umeo

T.Viên Năng Động
Thới gian gần đây do tớ đi làm nên k có thơi gian chăm sóc cho tất cả các em mèo .. Nhìn các em ý gấy tớ cũng thương lắm ...Thật ra tớ cũng k muốn bán nhưng vì k có thời gian và mẹ tớ nói quá nhiều nên tớ bh tớ phải bán tất cả các em mèo của tớ :(
sdt : 0968595192
Địa Chỉ : NHổn - xuân phương - từ liêm
Nhà tớ hiện có 9 em mèo .. 5 em to và 4 em nhỏ
Tớ chụp ảnh các em k chịu nằm yên nên ảnh k đc rõ cho lắm
5 em mèo to
Em Cốm < mèo 34 > em ý đc hơn 1năm tuổi < Giống đực chưa thiến > Lúc tớ mua em ý giá 3tr h tớ bán 2t8

Em Nai < Mèo ALD > em ý được hơn 1 năm tuổi < Giống Đực đã thiến > Lúc tớ mua tớ bị lừa nên mua giá 1tr3 h tớ bán giá 700k

Em Mýt < Mèo Nga > em ý đc khoảng hơn 2 năm tuổi < Giống cái > Lúc Tớ mua giá 750k h tớ bán giá 500k :(

Em Quặp < Mèo Nga > em ý đc khoảng hơn 9 tháng tuổi < Giống cái > Tớ bán giá 700k

Em Nhọ < Mèo Nga > em ý đc khoảng hơn 9 tháng tuổi < Giống Cái > tớ bán giá 500k

4 em mèo nhỏ < Các em ý đc khoảng 3 tháng tuổi >
tớ bán già 400k 1 em
em thứ 1 < tuxedo có nối ruồi duyên nhé > :D < giống đực > Em ý đã về nhà mới r nhé

em thứ 2 Tuxedo nhọ mũi nè :) < giống cái >

em thứ 3 tuxedo màu xám xám và nâu < giống đực >

Em thứ 4 màu trắng đầu có đốm đen < giống cái >

I♥umeo

T.Viên Năng Động
ừ bạn .. sau lần lông em ý bị vón cục tớ cắt hết bh lông em ý vẫn chưa mọc đều nên nhìn xơ xác quá :(

I♥umeo

T.Viên Năng Động
Cám ơn bạn nhé :)

bedautay870

T.Viên Năng Động
úp cho bạn. mèo nhà t dưới quê vừa sinh hạ 7 cháu, ko biết ntn, mấy hum nữa về xem mới đc :03: :03:

I♥umeo

T.Viên Năng Động
tk b :)

I♥umeo

T.Viên Năng Động
cám ơn bạn nhé :)

I♥umeo

T.Viên Năng Động
ảnh 2 em tuxedo hả bạn .. mai tớ chụp r tớ up b nhé :D

I♥umeo

T.Viên Năng Động
mèo đẹp up phụ bạn. muốn rước em ba tư về làm bạn với em mèo nhà mềh :Onion35:

tk bạn nhé :)

I♥umeo

T.Viên Năng Động
bạn ơi xám bốn chân trắng post hình lên đi bạn , tớ bị mất 1 e xám 4 tất trắng nè...........huuuu

ừ bạn ... đợi chút r tớ up nhé

I♥umeo

T.Viên Năng Động
nhà nuôi nhiều mèo quen rồi bán đi bùn lắm bạn ơi để lại vài em cho vui !!!!

hix .. tớ cũng muốn để lại lắm ... nhưng mà k đc bạn à ... :( tớ đã cố gắng kéo dài thời gian mà bh k thể nuôi đc nữa b à :((

I♥umeo

T.Viên Năng Động
ban oi ban co ship e co'm ve hcm duoc k?e do dc bao nhieu thang tuoi roi?

bạn ơi tớ k Ship đc đâu .. tớ k có tài khoản ngân hàng mà tớ cũng k quen vs ai đi tàu nữa

Status
Không mở trả lời sau này.