• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

[Hà nội][Thanh Xuân Bắc] Tìm mèo con đã được nhận nuôi ở khu vực Thanh Xuân Bắc ngày 25/12/2013

princenguyen

Mình cần tìm mèo con màu nâu (thân màu vàng đậm, đen nên nhìn như màu nâu); mặt vằn 3 màu vàng đen trắng, bụng trắng. 1 tháng tuổi rưỡi. (mình không có ảnh, chỉ có video nhưng không upload được).
Mèo bị rơi từ trên mái của quán Karaoke C9 (Thanh Xuân Bắc). Theo thông tin cuối cùng mình biết được từ nhân viên ở quán, cũng là người nhặt "mang mèo ra chợ đem cho", "mèo bị thương ở chân". Ngày 25/12/2013, anh nhân viên có đem bé mèo ra ngoài đi chợ, đã có người nhân nuôi. Nhưng không rõ người nhân nuôi là ai. Mình hỏi đi hỏi lại là anh ta cho ở vị trí cụ thể nào và cho người trông như thế nào để mình dán tờ rời và tìm thì anh ấy lảng tránh, cố ý không trả lời. Vì mèo chưa cai sữa, lại bị thương nên mình định chuộc về cho mẹ nó chăm sóc.
Ai ở khu vực này biết người nào mới nhận nuôi mèo con, màu nâu, mặt vằn và ngày 25/12/2013 thì liên lạc với mình: 043.8544046, mình ở nhà cả ngày.Nếu tìm được mèo về, mình xin trả công.
Nếu không tìm được về thì chỉ mong nó có còn sống thì tìm được chủ tốt, cho no bụng, ngủ ấm và mẹ nó dần bớt buồn thôi, hic.