• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

hà nội_bán chó con samoyd lai fox

Status
Không mở trả lời sau này.

wbpoo90

love pet
Sam to thế phốc bé tẹo kể ra nó nhảy đc với nhau cũng thần sầu nhỉ??????

uh cái này chỉ chúa giải thích đc cậu ạ :)) hi hi

Pur.XìMáiÔz:">

A Dog Lover!
samoyed lai fox mà đẻ ra chó ta , chó ta này xinh nhưng giá tầm 200 300 thui

Mình cũng công nhận là zống chó ta thật :) nhưng bạn k dc dìm bé cún của ng` ta thế chứ :| mà mình cũng công nhận là con phốc của bạn rất hay =))

wbpoo90

love pet
bạn hem tin thì mình post ảnh đi giống cho mà xem :D chứ tại sao ra thế này thì mình chịu :D mình sẽ fix nhiệt tình cho bạn nào nhiệt tình,để giá vậy tránh lái thui chứ tiền ko quan trọng,quan trọng tìm đc chủ tốt thui :D

kenny8x

YTC Developer
Mình vừa gọi điện cho bạn lúc 9h30 đấy ^^. Cho mình đặt gạch bé cái màu đen nhé. Tối mai mình sẽ qua xem cún.
Các bạn vào ủng hộ chủ top nào :gongxi-1:

kenny8x

YTC Developer
sam với fox bt mà. thằng em tớ còn cho becsgie vơi fox dc nữa là

Béc giê mà phối với Phốc thì ra cún ntn hả bạn. Lúc nào rảnh cho mình xem cái ảnh đi :le_luoi:

insensible

T.Viên Năng Động
sam lai fox kiểu gì ra màu đen nhỉ :)). chắc sam việt thuần chủng lai fox

wbpoo90

love pet
Mình vừa gọi điện cho bạn lúc 9h30 đấy ^^. Cho mình đặt gạch bé cái màu đen nhé. Tối mai mình sẽ qua xem cún.
Các bạn vào ủng hộ chủ top nào :gongxi-1:

cảm ơn bạn nhé ^^

wbpoo90

love pet
sam lai fox kiểu gì ra màu đen nhỉ :)). chắc sam việt thuần chủng lai fox

có gì đâu bạn,lần trước tớ lai em fox nhà tớ với 1 em tây ban nha cũng ra màu đen mừ :D

kenny8x

YTC Developer
Mình xin thông báo với bạn chủ thớt là bé cún đã về tới nhà bình yên nhé :03: Về bé hơi mệt tý nên nằm ngủ 1 giấc rùi dậy ăn cơm. Bé ăn khẻo lắm ý :157: . hyhy.
Mình đã đặt tên cho bé là Lucky. Mình sẽ update ảnh bé thường xuyên. Mọi người vào ủng hộ bé nhé :le_luoi:

wbpoo90

love pet
Mình xin thông báo với bạn chủ thớt là bé cún đã về tới nhà bình yên nhé :03: Về bé hơi mệt tý nên nằm ngủ 1 giấc rùi dậy ăn cơm. Bé ăn khẻo lắm ý :157: . hyhy.
Mình đã đặt tên cho bé là Lucky. Mình sẽ update ảnh bé thường xuyên. Mọi người vào ủng hộ bé nhé :le_luoi:

uhm cám ơn bạn vì mình cũng lo ngay ngáy cả chiều,nhìn lúc đi thương quá cơ,thấy bạn thông báo bé khỏe mạnh thì mình yên tâm òi,cảm ơn bạn nhìu,bạn chăm sóc bé thật tốt vào nhé ^^

no1nhokbaby

YTC Developer
dù gì thì cũng up cho bạn vì chó cũng xinh mà , nhưng chó xinh thế 600k cũng đc mà làm gì p lai vs samoyed , chắc sam là tên cún @@ samoyed >>50kg em xồm nhà minh có 20kg cần mình cho nó lấy giống cho nó thành fox xù @@ fox 20kg

wbpoo90

love pet
dù gì thì cũng up cho bạn vì chó cũng xinh mà , nhưng chó xinh thế 600k cũng đc mà làm gì p lai vs samoyed , chắc sam là tên cún @@ samoyed >>50kg em xồm nhà minh có 20kg cần mình cho nó lấy giống cho nó thành fox xù @@ fox 20kg

mình đã post ảnh,em sam này 40 cân bạn ạ,cám ơn bạn đã quan tâm :D

kenny8x

YTC Developer
Lúc nào rảnh bạn up giùm minh video bố mẹ cháu làm việc nhớn lên Youtube rùi cho mình xin cái link để down về làm kỉ niệm nhé
Cảm ơn bạn nhìu :gongxi-1:

wbpoo90

love pet
Lúc nào rảnh bạn up giùm minh video bố mẹ cháu làm việc nhớn lên Youtube rùi cho mình xin cái link để down về làm kỉ niệm nhé
Cảm ơn bạn nhìu :gongxi-1:

trước thì có trong máy điện thoại của mình nhưng mình cho em trai điện thoại rùi thấy video nặng nên nó xóa bớt chỉ để có ảnh trong thẻ nhớ thui :D

Status
Không mở trả lời sau này.