• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Hưng Yên bán alaska đen trắng thuần chủng 4tháng. giá cực kỳ sốc

hungyen

nhà mình nuôi một em alaska 4tháng tuổi màu đen trắng. đã tiêm phòng đầy đủ về chỉ việc nuôi. sức khoẻ của em thì yên tâm. em ăn rất khoẻ và cực kỳ thông minh. em đã bảo được đứng.ngồi và bắt tay. biết đi vệ sinh đúng chỗ. mình không phải dân buôn bán gì. chó đẻ tại hà nội và thuần chủng 100%.lên các bác yên tâm. mình rất yêu em ý. chỉ vì quá bận lên không có time chăm sóc. nếu bác nào thực sự nhiệt tình thì mình sẽ để lại giá sinh viên. bảo hành 3tháng luôn.ai có nhu cầu. L hệ: 01629552222 mình là hoàng.

iuvo27

Bảo hành 3 tháng là bảo hành những gì vậy bạn? Vì dụ mình mua về mới phát hiện 1 số tật của em nó thì có trả lại đc ko ^_^. Mình cũng đang quan tâm nhé, mình ở Hải Dương nếu hợp lý mình sẽ qua xem...

hungyen

iuvo27 said:
Bảo hành 3 tháng là bảo hành những gì vậy bạn? Vì dụ mình mua về mới phát hiện 1 số tật của em nó thì có trả lại đc ko ^_^. Mình cũng đang quan tâm nhé, mình ở Hải Dương nếu hợp lý mình sẽ qua xem...
bao hanh benh tat va` an uong'. ban da xdjnh mua ve` chac' cung se yeu quy va cham soc nhu mjnh` len 3 thang ma` e bj benh gj thj` tra lai ok

hungyen

iuvo27 said:
bao hanh benh tat. trong 3 thang ma` bj benh gj` bam? sjnh k phai lay ben nha` ban thj` tra lai ok. con ban da nuoi thj` chac chan ban se quan tam va cham soc kun'. len mjnh` se bao hanh 3 thang'. mjnh k phai la nguoi buon ban mua tai nha`. len ban yen tam

phihoang

Member
hungyen said:
nhà mình nuôi một em alaska 4tháng tuổi màu đen trắng. đã tiêm phòng đầy đủ về chỉ việc nuôi. sức khoẻ của em thì yên tâm. em ăn rất khoẻ và cực kỳ thông minh. em đã bảo được đứng.ngồi và bắt tay. biết đi vệ sinh đúng chỗ. mình không phải dân buôn bán gì. chó đẻ tại hà nội và thuần chủng 100%.lên các bác yên tâm. mình rất yêu em ý. chỉ vì quá bận lên không có time chăm sóc. nếu bác nào thực sự nhiệt tình thì mình sẽ để lại giá sinh viên. bảo hành 3tháng luôn.ai có nhu cầu. L hệ: 01629552222 mình là hoàng.
cho minh gia em no vao inbox nhe