• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Hạ Long - Quảng Ninh - Hà Nội: Các em đã có chủ hết rùi ạ. Thank cả nhà đã quan tâm.

Status
Không mở trả lời sau này.

tieuthuquayhlqn

Thành viên tích cực
:go_mo: Còn 1 em cái duy nhất sinh 8/2/14. Các bạn nhanh tay đặt gặch nào.......

Nhà mình ở Hòn Gai - TP. Hạ Long - Quảng Ninh. Mình nhận ship các bé lên HN và các tỉnh lân cận nhé. Mình có xe quen lên HN nên các bạn có thể yên tâm về sức khoẻ của các bé.
Các bạn có thể nt trên diễn đàn hoặc gọi điện theo số Đt: 0982 009 069. Gặp Hương .SN 1987.
Sau đây là hình ảnh của gia đình các bé:
Bố Bông Bông

Bé này cũng có chủ rùi ạ

:le_luoi: Em trắng này đã có chủ :

Bé Đực duy nhất của đàn có mầu khói hay xám mình cũng ko bít nữa..hix ( Em này đã có chủ rồi nha)

Bé này cũng có chủ rùi..hj

tieuthuquayhlqn

Thành viên tích cực
Trần Khả Ái said:
Với cả chụp rõ mặt và khoang lông từng bé được không. Clip vầi nhìn không được rõ lắm. Cảm ơn bạn.
Hj.. bạn thông cảm. mấy em còn bé mình chưa dám cầm nhiều sợ mẹ mấy e ko thick. Nên mình quay vội vàng lúc tối. Để mấy bữa nữa mình chụp từng bé. cảm ơn bạn đã quan tâm.

tieuthuquayhlqn

Thành viên tích cực
Tiểu Miu said:
Mình nghe nói mèo tam thể là mèo cái bạn ơi ko có mèo đực màu tam thể đâu :D chúc các pé mau về nhà mới nhé
Vậy à bạn. Mình cũng không dành nhìn giới tính các em lắm nên mình nhờ Bác mình xem giúp. Hay mấy e nhà mình bé quá nên xem ko chính xác phải ko bạn? Tầm bn tuần tuổi thì xem giới tính chính xác nhất Bạn nhỉ? Cám ơn bạn đã nhắc nha. Mình phải nhờ ai khác xem lại mới đc.

Tieu Miu

Hari Purey Cattery
tieuthuquayhlqn said:
Vậy à bạn. Mình cũng không dành nhìn giới tính các em lắm nên mình nhờ Bác mình xem giúp. Hay mấy e nhà mình bé quá nên xem ko chính xác phải ko bạn? Tầm bn tuần tuổi thì xem giới tính chính xác nhất Bạn nhỉ? Cám ơn bạn đã nhắc nha. Mình phải nhờ ai khác xem lại mới đc.
Cũng tùy đứa àh, đứa nhà tớ 3 ngày là xem đc giới tính ùi, có đứa cả tháng xem vẫn còn sai áh :D
Nhưng 99.9% mèo tam thể là mèo cái bạn ơi :v

tieuthuquayhlqn

Thành viên tích cực
:lau_mo_hoi: Đã có ảnh của cả gia đình các bé. Chụp mãi các em mà mệt phờ người mới đc mấy cái nhèm nhèm. Các em nhà mình vẫn chưa biết sợ độ cao các bạn ạ. Cao mấy các em cũng dám phi xuống :lac_dau: Hix..Ko bế ko giữ ko an tâm.

Status
Không mở trả lời sau này.