• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Hải Dương - Bán mèo anh lông dài màu cafe

Status
Không mở trả lời sau này.

dajgai

YTC Developer
Hiện mình có 3 em mèo ALD màu cafe ( như trong ảnh ), 2 em cái, 1 em đực ( em đực là em có chấm đen ở mũi bên tay phải đó )
Giá mỗi em là 1 triệu, mình có thể ship mèo lên HN hoặc xuống HP, thêm 50k tiền vận chuyển đến ga thôi, với điều kiện là các bạn chuyển trước 1 phần tiền. Còn bạn nào về được Hải Dương là tốt nhất, mình sẽ ra tận nơi đón ^^
Bạn nào có nhu cầu thì xin liên lạc với mình qua số : 0977.280.180
Còn bạn nào ở HD thì qua nhà mình ở số 17 khu tái định cư Đinh Văn Tả ( Đối diện khách sạn Việt Úc ).
Đây là video mình quay lại, không biết sao up lên youtube lại bị ngược, các bạn thông cảm ^^
http://www.youtube.com/watch?v=KUFiC8UqgFQ&feature=youtu.be

Em này là đực nhé mọi người.

Namkhanhpk

YTC Developer
Đúng là tuxedo.
Mèo đẹp. Giá cũng rẻ nữa. Có tiền ôm liền.... Kiểu gì 2-3 ngày là hết ngay thôi ấy mà

Đức Dương

Đinh Văn Tả là chỗ nào thế bác? Chắc đi qua rồi nhưng ko nhớ. Em ở Nguyễn Lương Bằng, gần 25 tầng. E định xúc con của bác đây.

dajgai

YTC Developer
Nếu bạn đi từ ngã 3 Tam Giang theo đường Thanh Niên thì đi qua đường tàu, rẽ tay trái, đi thẳng là đến. Gần chỗ cầu vượt 79 ấy.
Nếu không thì bạn đến ga Hải Dương rồi pm mình, mình ra đón :D

dajgai

YTC Developer
Jacksparrbin said:
mèo bố mẹ là nhà banj nuôi hay ở đâu thế
Mèo bố là đi nơi khác phối, còn mèo mẹ là mèo nhà bạn mình.
Mèo mẹ mới bị mất nên không có ảnh.

Status
Không mở trả lời sau này.