• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Hải Dương - Cần bán gấp em mèo Ba tư lai ALD cái trưởng thành đang có bầu.

Status
Không mở trả lời sau này.

meonho124

Đi Muôn Nơi
hửm lấy giống 26-3 thì đẻ đến nơi rồi còn gì còn mấy ngày nữa đâu mà em ấy sinh em bé , lại còn định ship bé mèo nữa , đẻ rơi trên dường ship luôn ấy :lau_mo_hoi:

linhmu_93

T.Viên Năng Động
Nếu tính từ 26/3 thì hôm nay đã bầu được 64 ngày rồi bạn ạ. Mèo chửa từ 57-71 ngày. Nên tối đa là 1 tuần nữa e ấy sẽ đẻ @.@
Bạn muốn bán thì bán sớm hẳn, lúc chưa lấy giống hoặc chửa bé. Còn k thì để nó đẻ xong mới bán, cả mẹ lẫn con thì bạn được nhiều tiền hơn đấy.
Nếu vì lí do k nuôi đc nữa thì bạn nhờ bạn nào yêu mèo ở HD chăm sóc giúp, mèo đẻ thì tặng lại mèo con cho bạn ấy, bạn đón mèo mẹ về. Chứ bjo bạn bảo 3,5tr mà còn chửa ễnh ra như thế, nhỡ đi đường làm sao thì chỉ khổ con mèo và người mua bạn ạ.
Chúc bé mẹ tròn con vuông!

fat.L.T

YTC Developer
nếu để chắc chắn bé có chửa hay ko bạn chụp ảnh ti của bé lên cho mọi ngừoi xem sẽ rõ là chửa hay ko ngay

dajgai

YTC Developer
sao ti của em í lại sát nhau thế nhỉ nhìn lạ quá , em ý mấy ti vậy o_O

Hôm nay có bạn đến đếm hơn chục ti ^^!
Mình cũng thấy lạ

cutuyethanh

T.Viên Năng Động
mèo nhà cô có 6 cái ti thôi, nhìn lạ thật.

linhmu_93

T.Viên Năng Động
bình thường mèo 80% , 90% là có 8 cái ti , em ấy có chục cái ti thì cũng choáng thật :co_y_tuong_xau:

:) hehe, mèo nhà e cũng toàn 8 ti. 4 đứa thì 2 đứa như thế. Còn 1 đứa thì 8 ti nhưng chả hiểu cạnh ti nó cứ mọc ra cái cục thịt tròn nhỏ xíu, chả biết phải ti k, nếu phải thì nó có...11 ti =))
Còn 1 đứa lông dày quá sờ thấy mỗi 6 cái :D

Status
Không mở trả lời sau này.