• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Hải Phòng Bán 2 bé mèo con, Mẹ Turkish Van, bố ALD.

Mình cần bán 2 em mèo Anh lông dài vàng,giới tính chắc là cái vì còn bé mà không rành lắm về giới tính, mèo mẹ nhà mình nuôi từ bé, các bé được 1tháng rưỡi,các bé đã biết ăn cơm và uống sữa. mèo mẹ Turkish Van nặng khoảng 5kg,mèo bố ALD mau Vang nang 9kg dài vàng.Do mình bận quá ko chăm sóc được nên phải để các em ý di. thực sự là rất không muốn, http://forum.viet-pet.com/images/smilies/yahoo/2.gif.hichic. nhà bạn nào có điều kiện thì chăm sóc e ý giúp mình.
Ai có điều kiện thì liên lạc với mình theo số:0936103088
fix xuống còn 1.7 nha
Đây là một số ảnh của bé

upupup các bé mèo nhìn ngoài đáng yêu hơn nhiều và lông thì xù bông nhé,mình bận lắm thật ko có thời gian chăm cho chúng nó nên lông lá mặt mũi hơi bị tèm lem

Mình mong muốn các bạn ở HP ghé mua nha,ở xa mình không thăm được mấy bé,rất muốn biết lớn lên có giống bố không vì bố nó mới mất.Mẹ cả của nó do sinh khó đã ra đi cùng với 4 em của chúng nên mình thương chúng lắm,huhu:((.các bạn ở xa mình chưa buôn bán mèo bao giờ nên ko biết vận chuyển ra sao,rất sợ các bé mèo đi đường ko tốt. Mình cũng muốn để các bé cứng cáp vì bây giờ các bé mới bắt đầu tập ăn cơm Do điều kiện không cho phép nên mới phải tìm cho các bé hp mới,rất mong người yêu thương các bé

mieomieo

Nhìn yêu thế,mình cũng ở HP,Là boy cơ mà yêu mèo lắm.Toàn nằm ngủ ôm mèo thoai.Vừa bị mất em thân yêu nên mấy hôm rùi cứ lang thang trên web ngắm các em.Nhưng giá thì có phần max quá bạn à.

I♥umeo

T.Viên Năng Động
up cho các bé xinh

dududidi

YTC Developer
Giá hơi chát bác ạ , muốn cho các em ấy đi nhanh thì fix giá xuống chút nữa
Mình góp ý vậy thôi ^^
up cho bác này