• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

[ Hải Phòng ] Bán mèo Anh Lông Ngắn lai anh lông dài

oiromeoio

T.Viên Năng Động
Mình cần bán
LH 01225286777 mình ship được xa nhé, miễn là có xe khách or tàu chạy từ Hải Phòng là ok
1 em mèo anh lông ngăn đực 3 tháng 1.200k

screenshot pc

2 em mèo anh lông ngắn ( 1 đực 1 cái ) 800k
em đực mầu kem

em cái 3 mầu giống mẹ

mèo mẹ của 2 em 800k

oiromeoio

T.Viên Năng Động
đây là lứa đầu của em ý. mình không bán mèo mẹ. chỉ đăng ảnh lên cho mọi người xem ảnh mèo mẹ của đàn này

tieuthuquayhlqn

Thành viên tích cực
Up phụ bạn...em vạc vạc (tên mình mới đặt cho e vì lúc đón em về em kêu đanh đá lắm...hihi )về nhà mình là thân ngay với Bông và Ni nhà mình. 3 em ấy nô nhau ầm ầm ấy bạn ạ. Yêu lắm

oiromeoio

T.Viên Năng Động
Up phụ bạn...em vạc vạc (tên mình mới đặt cho e vì lúc đón em về em kêu đanh đá lắm...hihi )về nhà mình là thân ngay với Bông và Ni nhà mình. 3 em ấy nô nhau ầm ầm ấy bạn ạ. Yêu lắm
bé đấy bít là xa mẹ hay sao ý mà lúc mang ra bến xe kêu dữ lắm @@. bt ở nhà im lắm :)

tieuthuquayhlqn

Thành viên tích cực
oiromeoio said:
bé đấy bít là xa mẹ hay sao ý mà lúc mang ra bến xe kêu dữ lắm @@. bt ở nhà im lắm :)
:gongxi-1: Chắc vậy rồi bạn ạ...Mình đang đợi mấy hôm nữa đỡ lạ nhà lạ đồ ăn mình cho em uống sữa cho đỡ nhớ mẹ. hi

oiromeoio

T.Viên Năng Động
Chắc vậy rồi bạn ạ...Mình đang đợi mấy hôm nữa đỡ lạ nhà lạ đồ ăn mình cho em uống sữa cho đỡ nhớ mẹ. hi
:) bé khoẻ mạnh là ok rùi @@ hơn 100km di xe trong chiều nóng nực lại đổi xe, đi mất mấy tiếng đồng hồ nữa

tieuthuquayhlqn

Thành viên tích cực
oiromeoio said:
:) bé khoẻ mạnh là ok rùi @@ hơn 100km di xe trong chiều nóng nực lại đổi xe, đi mất mấy tiếng đồng hồ nữa
uh. Thank bạn nha. Vất vả cho bạn. Mình cũng lo ơi là lo. May là em cũng về đc với mình. Hi