• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

hải phòng - bán mèo cảnh trông kute

I♥umeo

T.Viên Năng Động
em ảnh cuối cùng là mèo gì thế bạn .. bạn có em ALD hay em ba tư nào màu trắng la cái và hơn 5th tuổi ko ???Nếu mèo 34 thì màu vàng cũng được bạn à
Nếu có pm tớ giá luôn nhe .. bạn có ship ra hà nội ko ?

258258

Chô chủ nhỏ tại Cat 258
đóng cái topic này đi là vừa nuôi mèo cũng phải có chỗ cho nó chơi chứ nhốt thế kia à
mà giá này thà mua mèo ALN cho rồi

txh1403

Phá phách member
đóng cái topic này đi là vừa nuôi mèo cũng phải có chỗ cho nó chơi chứ nhốt thế kia à
mà giá này thà mua mèo ALN cho rồi

người ta bán giá thế nào thì là việc của người ta,nhốt cũng là việc của người ta mà bạn,giờ mèo nó đến tuổi mà đông thế kia ko nhốt kiểm soát thế nào nổi,nó chạy mất lại cười trừ à
Hình như bác này chuyên buôn mèo... trông chán thật

Buôn mèo thì làm sao mà chán hả bạn,nếu mèo mà khỏe mạnh là okie rồi,ko có người buôn thì lấy đâu ra mèo mà mua

pjnjn_tuntun

YTC Developer
người ta bán giá thế nào thì là việc của người ta,nhốt cũng là việc của người ta mà bạn,giờ mèo nó đến tuổi mà đông thế kia ko nhốt kiểm soát thế nào nổi,nó chạy mất lại cười trừ à

Buôn mèo thì làm sao mà chán hả bạn,nếu mèo mà khỏe mạnh là okie rồi,ko có người buôn thì lấy đâu ra mèo mà mua

Buôn mèo cũng có 5,7 loại buôn, nói chán ở đây vì bán mèo mà k ghi rõ cụ thể từng em xong hét giá 7tr thì người ta mới nói chán, thông tin về mèo chẳng thấy đâu, chưa kể nuôi nhốt chung mấy e 1 chuồng trong khi em nào cũng lớn thế, chỗ xoay ng có khi còn khó

noi chung meo cua 2 vo chong nay kha on , khoe manh,dan nguoi,nuoi de choi hay de foi giong deu ok,minh tung nho nguoi mua ho rui,rat ngoan va hieu nguoi. Chi co dieu nguoi ta lam an buon ban,cham soc 1 luc nhieu con cuc ki vat va,chua ke tien thuc an va tiem phong. ... Nen nguoi ta ra cai gia 7t cung ko qua dang,ban co the tra gia neu ban that su muon nuoi ma ban nghi con meo do gia tri ko den 7t. Minh cung hay di cho hang,lan nao cung thay 2 vo chong nguoi ta tat tuoi nguoc xuoi ,hihiiiii tat ca vi mieng com manh ao thi chang co gi la la. con ve gia ca cu the ban alo sms la xong het.

258258

Chô chủ nhỏ tại Cat 258
noi chung meo cua 2 vo chong nay kha on , khoe manh,dan nguoi,nuoi de choi hay de foi giong deu ok,minh tung nho nguoi mua ho rui,rat ngoan va hieu nguoi. Chi co dieu nguoi ta lam an buon ban,cham soc 1 luc nhieu con cuc ki vat va,chua ke tien thuc an va tiem phong. ... Nen nguoi ta ra cai gia 7t cung ko qua dang,ban co the tra gia neu ban that su muon nuoi ma ban nghi con meo do gia tri ko den 7t. Minh cung hay di cho hang,lan nao cung thay 2 vo chong nguoi ta tat tuoi nguoc xuoi ,hihiiiii tat ca vi mieng com manh ao thi chang co gi la la. con ve gia ca cu the ban alo sms la xong het.

bạn nói vậy thì mình đồng ý về cách thức nuôi nhưng số tiền để 1 HS hay SV bỏ ra thì thật sự quá đắt
vì 1 con mèo nga mua có 1,5 là hết mức,34 có 4t là kịch
vậy mà đây lấy tận 7tr.hét giá cũng vừa thui chứ

Love_angle03031709

T.Viên Năng Động
bạn nói vậy thì mình đồng ý về cách thức nuôi nhưng số tiền để 1 HS hay SV bỏ ra thì thật sự quá đắt
vì 1 con mèo nga mua có 1,5 là hết mức,34 có 4t là kịch
vậy mà đây lấy tận 7tr.hét giá cũng vừa thui chứ

đúng rồi, mình đồng ý với ý kiến của bạn này. Mèo tùy theo chủng loại mà cho giá chứ, đâu thể nào mà hét giá 7tr chung chung vậy được. Hơn nữa giá như thế cắt cổ người ta luôn rồi. Những bạn còn là sinh viên, học sinh hay những bạn yêu mèo đành ngậm ngùi chứ đào đâu ra tiền khi những bạn nghèo sáng còn ăn mì gói đi học. Với lại thứ nhất không ghi thông tin cụ thể từng em, như đặc điểm, chủng loại nào......Thì làm sao người mua có thể biết. Thứ hai là mấy em mèo nhìn đã có vẻ lớn, nhất là em 34, cho dù em 34 trong hình cũng không có giá 7tr nữa. Chủ topic nên xem lại về nội dung tin đăng của mình và giá cả..............Qua cái cách chụp ảnh và đăng tin là đã biết chủ topic thuộc loại người không yêu mèo, chủ yếu buôn mèo vì tiền thôi. Nhìn nhốt mấy bé muốn ná thở luôn. Chuồng thì chật hẹp, dơ bẩn mà 1 chuồng có đến mấy em, sao mà chịu nổi. :sadcorner:

pjnjn_tuntun

YTC Developer

tớ hỏi câu này có vẻ k phải, bạn dễ nghĩ là bắt lỗi nhưng bạn có 47 bài viết mà k biết viết bài phải có dấu à :-/, mèo để làm bạn, k phải để chơi bạn ạ

I♥umeo

T.Viên Năng Động
Tớ thấy nkư đang khoe mèo rồi để giá trên trời ..!
Nếu ai thấy hợp lí thì mua còn ko thấy hợp lí thì kệ đi các bạn à ...!
Mình cũng kệ chỉ thương cho các em mèo ...!
Nếu ai mua được giá 7tr chắc cũng là nhà có điều kiện .. chúc các bé sẽ tím được chủ mới tốt