• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

[Hải Phòng] Mua pé Mèo cái Nga lông trắng xù

Đức Bùi

sáng chủ nhật ra chợ hàng mua cho rẻ em ah, mèo nga cũng chỉ 700k, mèo lai 34 đẹp cũng hơn 1 củ. hay sang nhà anh trungbom co 800k mèo ald rất đẹp du nguồn gốc xa xưa có lai chút ít. chúc em thành công

sáng chủ nhật ra chợ hàng mua cho rẻ em ah, mèo nga cũng chỉ 700k, mèo lai 34 đẹp cũng hơn 1 củ. hay sang nhà anh trungbom co 800k mèo ald rất đẹp du nguồn gốc xa xưa có lai chút ít. chúc em thành công

Em sợ mèo chợ Hàng lắm, trc mua ở đó về ốm lên ốm xuống. Mua em chó Bắc Kinh lai Nhật thì đc 2 tuần ra đi,bao nhiêu là thuốc men, thương lắm cơ.
Anh Trungbom là anh nào vậy anh, em ít online dd nên ko biết anh ý.

Đức Bùi

mua chó chợ hang thì khác gì chơi xổ số :)) , trước a toàn mua mèo chợ hàng có sao đâu em??? . em sang VP tìm bài trungbom nhé or em ra UBND phường Sở Dầu hỏi cô Nhung Khánh mèo nga lai anh có

mua chó chợ hang thì khác gì chơi xổ số :)) , trước a toàn mua mèo chợ hàng có sao đâu em??? . em sang VP tìm bài trungbom nhé or em ra UBND phường Sở Dầu hỏi cô Nhung Khánh mèo nga lai anh có

Đức Bùi

cô ấy ở ngo cạnh phường đó e. a xoa số cô ấy nâu rùi ;)) . từ kiến an sang thì hơi xa đó, em lên vp thỉnh thoảng có nguời ở hp bán mèo đó e. chịu khó tìm 1 chút ^^

thank anh nhé :gongxi-1: ,nhà anh Trung goi đến bà u anh ấy bảo hết lâu rồi cháu ạ :dead: . Mai CN em lượn vòng chợ Hàng cái xem ntn :04: . À :eye_wide: anh biết anh Dũng Sở nuôi Becgiê hok. Hôm em ra mua mèo Batư o trên Lạch TRay. BẢ có nhắc đến anh ấy mua mèo chỗ bà. Mèo nhà đẹp lém,tội cái giá hơi chát,cố vẫn được nhưng tội nỗi chỉ sợ bà giữ giống tiêm thuốc triệt sản thì khổ..... Anh biết quán đó ko ạ

:hmmm: :hmmm:

cô ấy ở ngo cạnh phường đó e. a xoa số cô ấy nâu rùi ;)) . từ kiến an sang thì hơi xa đó, em lên vp thỉnh thoảng có nguời ở hp bán mèo đó e. chịu khó tìm 1 chút ^^

Em hôm qua mới mua 1 em mèo ở chợ Hàng. Chán quá ko biết có phải mèo TQ hay ko. Từ hôm qua về ko ăn ko uống gì cả. Cũng ko vệ sinh đái ỉa gì. Đút sữa cho thì vẫn uống. Chỉ toàn nằm ngủ 1 góc. Em nghe thấy bảo mấy con chó TQ bên đó họ cho cái thức ăn j như hạt đỗ mà chó cả tuần ko cần ăn. ko biết con mèo nhà em nó có thế ko. Đúng là mèo chợ Hàng toàn mèo bệnh. Chán quá.

Đức Bùi

trên đường lạc tray bán mèo hình là co Dung mẹ của pink đó e?? a cũng chơi mèo mây năm rùi nhưng chưa mua mèo ở đấy ^^.
mà e chót mua mèo chợ hàng rùi thì đành chịu thui chứ sao h? @@ thôi cố gắng chăm sóc nó cẩn thận, mua mèo chợ hàng hâu như là mèo lai ta mấy đời ý và dân kinh doanh ngoài chợ thì có chăm mèo cẩn thận đâu, bỏ đói, bẩn thủi @@ hiếm có em nào đẹp và tử tế. mà meo chông ok 1 chút thì cug hét trên 1 triệu^^
mèo e mua mấy tháng rùi?? mầu gì?? đực hay cái?

Đức Bùi

tiêm thuốc triệt sản thì không có đâu em?? ^^ . bà ây chắc đòi trên 4 triệu/1bé @@ . thui gom thêm tiền qua tết làm 1 bé aln chơi cho sướng em ah. anh cung đang nuôi 1 cặp aln đây, nuôi tụi aln này dễ mà thích lắm.