• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Hỏi giá, tư vấn tiêm phòng cho cún

tsukumaro

YTC Developer
Cún lạp xưởng nhà em đc h0n 2 tháng năng 1,4 kg, em chưa tiêm hay tẩy giun lần nào. Bây giờ em muốn tiêm phòng 7 bênh vs tẩy giun. M0ng anh chi tư vấn júp em bao giờ tiêm được, giá tiêm phòng 7 bệnh, phòng khám uy tín. Tks a. ^^

toypoodle_123

T.Viên Năng Động
chừng 1.5-2 tháng là đi tiêm phòng dc rồi nha bạn , mình ko biết dc uy tín và giá cả ở hà nội nên mình ko giúp bạn dc, tại mình ở hcm , thông cảm nha =.='' mình tiêm cho cún ở hcm thì chừng 200k 2 mũi 7 bệnh và sổ giun luôn á , chúc cún của bạn luôn khỏe mạnh và dễ xương nà

small_dragon

Administrator
Staff member
Administrator
Ở HN, đường Trường Chinh, 7 mũi là 120k bạn nhé. Tuy nhiên, không phải cửa hàng nào cũng đưa ra mức giá như nhau. Có thể, sẽ có cửa hàng bắt chẹt hơn.

Pham hoang ngoc tram

Vẫn Fa đấy tám đi :/
Bác võ hải rất tốt nha bạn. Vì ở đó là thuốc nhập xịn nên 200 ngàn/ mũi nha. Tuy hơi đắt nhưng mà mình chỉ dám cho chun đi khám ở chỗ đấy thôi

tsukumaro

YTC Developer
Bác võ hải rất tốt nha bạn. Vì ở đó là thuốc nhập xịn nên 200 ngàn/ mũi nha. Tuy hơi đắt nhưng mà mình chỉ dám cho chun đi khám ở chỗ đấy thôi
cho em địa chỉ với