• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Hai bé mèo Mimi và Pisu nhà mình !

Status
Không mở trả lời sau này.

Mew Mew Chikorita Moon

T.Viên Năng Động
hihi tuy vào Yeuthucung.com hoạt động đã khá lâu , hôm nay mình mới có thời gian up ảnh hai em nó lên ;)
Mimi
bé rất là xinh nha bé là con cưng của mẹ Mew Mew Chikorita Moon :03: , đặc điểm là mắt xanh lá cây pha vàng nên biến thành màu chè Hehe :le_luoi: bên tai phải có đốm nâu vàng :Onion35: trên lưng và bụng có đốm đen :gongxi-1: đuôi đủ màu vằn đen , nâu vàng và trắng :Onion36: em nó rất là nhát người , lên xem chẳng có ai là nó ra đón cả , kể luôn người nhà , chỉ khi mình lên em mới ra đón :eye_wide: em là cái , 12 tháng tuổi , nhưng chưa gào đực giọng còn trong lắm :phew: sau đây là vài hình của em :143163ljogging:
View attachment 43434

View attachment 43435

View attachment 43436.

View attachment 43437

View attachment 43438

View attachment 43440

View attachment 43441

View attachment 43443

View attachment 43444

tuy cái tiêu đề mình ghi còn bé Pisu nữa nhưng trong quá trình nạp bị lỗi nên mình hẹn lại lần sau post tiếp , lần sau post cho bất ngờ , có bé Mimi rồi post vào hết cả hứng , mình chỉ có vài pic còn lại của em í thôi
View attachment 43445
cái này mình ghép phông vào , đu cái dây ngộ nghĩnh ghê ... :oi82:

View attachment 43448
cái này cũng ghép phông , được cái mặt rõ nét iêu ghê cơ :oi06:
mình hẹn lần sau post tiếp , thanks các bạn đã vô xem topic :oi05:

Trần Bảo Huy

YTC Developer
hihi tuy vào Yeuthucung.com hoạt động đã khá lâu , hôm nay mình mới có thời gian up ảnh hai em nó lên ;)
Mimi
bé rất là xinh nha bé là con cưng của mẹ Mew Mew Chikorita Moon :03: , đặc điểm là mắt xanh lá cây pha vàng nên biến thành màu chè Hehe :le_luoi: bên tai phải có đốm nâu vàng :Onion35: trên lưng và bụng có đốm đen :gongxi-1: đuôi đủ màu vằn đen , nâu vàng và trắng :Onion36: em nó rất là nhát người , lên xem chẳng có ai là nó ra đón cả , kể luôn người nhà , chỉ khi mình lên em mới ra đón :eye_wide: em là cái , 12 tháng tuổi , nhưng chưa gào đực giọng còn trong lắm :phew: sau đây là vài hình của em :143163ljogging:
View attachment 43434
buổi sáng rồi nè con ! ;)

View attachment 43435
ơ hay cái mặt ngơ ngác .. :D

View attachment 43436.
chụp gì mà chụp nhiều thế :rofl:

View attachment 43437
cái gì thế không biết :shok:

View attachment 43438
cái mặt nhìn thấy ghét ! :keke_hehe:
View attachment 43440
sáng còn buồn ngủ quá chui vô chăn ngủ tiếp nè :Onion07:
View attachment 43441
khò khò :Onion48:
View attachment 43443
cận cảnh cái mặt xinh xinh :gud_job:
View attachment 43444
sợ vì bị đưa vào 1 nơi lạ hoắc
tuy cái tiêu đề mình ghi còn bé Pisu nữa nhưng trong quá trình nạp bị lỗi nên mình hẹn lại lần sau post tiếp , lần sau post cho bất ngờ , có bé Mimi rồi post vào hết cả hứng , mình chỉ có vài pic còn lại của em í thôi
View attachment 43445
cái này mình ghép phông vào , đu cái dây ngộ nghĩnh ghê ... :oi82:

View attachment 43448
cái này cũng ghép phông , được cái mặt rõ nét iêu ghê cơ :oi06:
mình hẹn lần sau post tiếp , thanks các bạn đã vô xem topic :oi05:

cái khúc
buổi sáng rồi nè con ! ;)

ơ hay cái mặt ngơ ngác .. :D

.
chụp gì mà chụp nhiều thế :rofl:

cái gì thế không biết :shok:

cái mặt nhìn thấy ghét ! :keke_hehe: