• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Hai bé mèo Mimi và Pisu nhà mình !

Trần Bảo Huy

YTC Developer
xinh quá nhẩy, mấy người hạnh phúc quá nhẩy, dc nuôi mèo, tớ thick nuôi mèo, chó nhưng nhà cấm ko cho nuôi (cấm nuôi động vật có lông mới ác chứ) :unknw: :unknw:

đơn giản bạn nui bò sát đi :good_job: :good_job:
anh longxin2000 ở tận HN còn pé mew ở HCM cho = niềm tin ah :laluot_11: :laluot_11:

Joseph_doan

Thick lắm nhưng ko phải của mình
đơn giản bạn nui bò sát đi :good_job: :good_job:

mình nới tậu dc 2 chú rùa cực kỳ dễ thương :man_in_love: :man_in_love: :man_in_love:

mieunuchungtinh

That day, i'm fall in love with you
hở, có loài mèo không lông nữa ak, ở đâu bán dzị :hmmm:

bạn này ngây thơ quá nhỉ, đó là 1 trong những giống mèo quí giá nhát hành tinh!

Devon Rex

Giống mèo Devon Rex xuất hiện vào khoảng những năm 60 của thế kỉ XX. Loài mèo này có một đặc điểm nổi bật ở bộ lông của chúng. Đó là một tấm áo thưa thớt, thô cứng và không thâm nước. Nhưng hầu như loài mèo này đều “xuống lông”!
Devon Rex sở hữu đôi mặt lớn, tinh tường, đôi tai to và nằm ở vị trí thấp hơn so với các giống mèo khác. Khác với vẻ bề ngoài hơi chút “mất cảm tình” Devon Rex thực sự là một chú mèo thân thiện, vui vẻ và ưa hoạt động.

Chúng đặc biết thích ngồi lên vai người và ngao du đó đây. Loài mèo này cũng rất thông minh, và bạn hoàn toàn có thể dạy chúng với việc ra hiệu bằng tay. Nhưng nhớ rằng nếu ra đường cùng Devon Rex thì hãy sắm sợi dây xích kẻo chúng sẽ chạy tót đi chơi ngay đấy!

Joseph_doan

bạn này ngây thơ quá nhỉ, đó là 1 trong những giống mèo quí giá nhát hành tinh!

Devon Rex

Giống mèo Devon Rex xuất hiện vào khoảng những năm 60 của thế kỉ XX. Loài mèo này có một đặc điểm nổi bật ở bộ lông của chúng. Đó là một tấm áo thưa thớt, thô cứng và không thâm nước. Nhưng hầu như loài mèo này đều “xuống lông”!
Devon Rex sở hữu đôi mặt lớn, tinh tường, đôi tai to và nằm ở vị trí thấp hơn so với các giống mèo khác. Khác với vẻ bề ngoài hơi chút “mất cảm tình” Devon Rex thực sự là một chú mèo thân thiện, vui vẻ và ưa hoạt động.

Chúng đặc biết thích ngồi lên vai người và ngao du đó đây. Loài mèo này cũng rất thông minh, và bạn hoàn toàn có thể dạy chúng với việc ra hiệu bằng tay. Nhưng nhớ rằng nếu ra đường cùng Devon Rex thì hãy sắm sợi dây xích kẻo chúng sẽ chạy tót đi chơi ngay đấy!

ui, nhìn nó trụi lông thế kia, nhìn sợ sợ sao ấy :shok: :shok: :shok:

mieunuchungtinh

That day, i'm fall in love with you
ui, nhìn nó trụi lông thế kia, nhìn sợ sợ sao ấy :shok: :shok: :shok:

mình thấy mèo nào cũng là mèo, xinh như nhau

Joseph_doan

mình thấy mèo nào cũng là mèo, xinh như nhau

nhìn lại đi, nó ko có lông đâu đó, hix

Mew Mew Chikorita Moon

T.Viên Năng Động
hị hị tặng mềnh nữa nhe

Há há cái khó là bạn ở TP.HCM hay là HN để mình còn tặng , ưu tiên những người đặt gạch trước , khi nào lập topic các bạn khác không đặt trước thỳ không cho đâu , giảm giá thôi , mấy bé là mều tam thể nhé :157: :157: :157:

Aulotus_shop

YTC Developer
Há há cái khó là bạn ở TP.HCM hay là HN để mình còn tặng , ưu tiên những người đặt gạch trước , khi nào lập topic các bạn khác không đặt trước thỳ không cho đâu , giảm giá thôi , mấy bé là mều tam thể nhé :157: :157: :157:

Mình ở .. hcm T.T