• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Hamster đáng yêu giá rẻ

YumYum

THÔNG BÁO VỚI TẤT CẢ TÍN ĐỒ IU HAMSTER!!
Hiện tại vì mình có nhiều hamster wá nên pame ko cho nuôi nữa, chỉ được nuôi 2 em mà thôi, vì vậy số còn lại mình sẽ bán cho những bạn nào iu thích hams và thích chăm sóc các bé, mình sẽ hướng dẫn cách chăm sóc và các đồ dùng cần thiết khi chuẩn bị nuôi 1 bé hamster cho những bạn chưa từng nuôi chúng ^^~
Hamster mình nuôi là dòng Campell, tuy bản chất hung dữ vì bé nhát người, nhưng đã được mình thuần hóa hết rồi nên rất thân với người, cầm, bắt, nựng nịu tha hồ mà hok phải lo bé cắn^^

HAMSTER ALBINO ( lông trắng mắt đỏ): 50k/ 1 bé
HAMSTER SÓC ( lông màu sóc,có sọc đen dọc theo sống lưng,mắt đen):50k/ 1 bé

HAMSTER MÈ ĐEN ( rất dễ thương, lông đen, dưới bụng có yếm trắng nhìn cute lắm): 60k/ 1 bé

Lưu ý: tất cả các bé đều chỉ mới 1 tháng tuổi, đều là hamster baby, nên sẽ rất vui khi nhìn bé hams của chúng ta lớn lên mỗi ngày !!!
Tel: 01212191961

Sau đây là hình của các bé con ^^ [SIZE=8.5pt]
[/SIZE] [SIZE=8.5pt]
[/SIZE] [SIZE=8.5pt]
[/SIZE] [SIZE=8.5pt]
[/SIZE] [SIZE=8.5pt]
[/SIZE] [SIZE=8.5pt]
[/SIZE] [SIZE=8.5pt]
[/SIZE] [SIZE=8.5pt]
[/SIZE]
[SIZE=8.5pt]
[/SIZE]

moonsiver

T.Viên Năng Động
còn nhỏ nó ko cắn chứ trên 2 tháng là nó phập cho bít , có dụ panda mè đen nữa à , rùi còn sóc camp mà bán 50k thì ai mà mua , có ng` bán 20k kìa

YumYum

moonsiver said:
còn nhỏ nó ko cắn chứ trên 2 tháng là nó phập cho bít , có dụ panda mè đen nữa à , rùi còn sóc camp mà bán 50k thì ai mà mua , có ng` bán 20k kìa
hihi mình ko bik sao, chứ bạn ko chăc chắn thì đừng có nói. nhà mình nuôi tổng cộng 15 con, con nào cũng được mình thuần hóa hết nên ko có vụ cắn ng nữa bạn ah. những con ba mẹ chúng trên 5 tháng tuổi hết rồi đó, nhưng tụi nó ko cắn hề cắn ng. những ai ko thuần hóa đc chúng thì mới bị cắn thôi. ^^ nhưng cũng may là các bé con của mình đều đc thuần hóa rồi, ko cắn bao giờ cả :)))

YumYum

YumYum said:
hihi mình ko bik sao, chứ bạn ko chăc chắn thì đừng có nói. nhà mình nuôi tổng cộng 15 con, con nào cũng được mình thuần hóa hết nên ko có vụ cắn ng nữa bạn ah. những con ba mẹ chúng trên 5 tháng tuổi hết rồi đó, nhưng tụi nó ko cắn hề cắn ng. những ai ko thuần hóa đc chúng thì mới bị cắn thôi. ^^ nhưng cũng may là các bé con của mình đều đc thuần hóa rồi, ko cắn bao giờ cả :)))
sóc camp có ng bán 20k thì bạn mua đi :))

moonsiver

T.Viên Năng Động
YumYum said:
sóc camp có ng bán 20k thì bạn mua đi :))
ko nui camp mua chi , bộ ko thấy trên diễn đàn có người bán 20k à , còn mè đen là con zì ???? bán giá như thế này thì bán = niềm tin

foreveralone7676

YTC Developer
Ban moonsiver binh luan vo duyen thiec. Ko mua thi thoi. Ke ngta di. noi nang noi nhe... ma minh cug gop y voi chu topic, ban dua gia' hoi chat' do. Me den ngta ban tu 20_30k la het co roi nha ban. Soc cug vay. Co ng ban 20k that day.

foreveralone7676

YTC Developer
moonsiver said:
ko nui camp mua chi , bộ ko thấy trên diễn đàn có người bán 20k à , còn mè đen là con zì ???? bán giá như thế này thì bán = niềm tin
Me den la den yem trang do. Lam anh hung ban phim hoai. Gop y cho ban thoi. An noi thieu suy nghi...

YumYum

foreveralone7676 said:
Me den la den yem trang do. Lam anh hung ban phim hoai. Gop y cho ban thoi. An noi thieu suy nghi...
foreveralone7676 said:
Ban moonsiver binh luan vo duyen thiec. Ko mua thi thoi. Ke ngta di. noi nang noi nhe... ma minh cug gop y voi chu topic, ban dua gia' hoi chat' do. Me den ngta ban tu 20_30k la het co roi nha ban. Soc cug vay. Co ng ban 20k that day.
hihi ừa, tại mình hok bik, hồi trước mình mua hamster trong shop Miền Đất Hứa là 80k 1 bé ak, hĩhix, thì ra ở ngoài bán rẻ như vậy, hixhix, mà pame ko cho nuôi nên phải bán, nói thật chứ còn ở với tụi nó ngày nào là mình vui ngày đó, buồn gê. đáng lẽ là mình cho luôn rồi, nhưng vì cho sợ ngta hok thương xót nó, bỏ tiền ra mua ngta mới quý nên mình mới ba'n ak, chứ đem ra Mien Dat Hua thanh lý pet cũng 15k ah, mình vừa đưa mấy bé cho ngta la ngta bỏ vô bán 80k liền lun ak. Hồi trước mình cũng thanh lý' 1 lần oy, xong cách đây mấy ngày tình cờ mình vô shop mua đồ ăn cho tụi nhỏ, thấy có 2 con chết nằm trong khay đồ ăn, hix, mấy con kia bu lại ăn, mình kiu anh chủ tiệm ra thì ổng lấy cái khay đem ra phía sau cất, mình sợ wa ko dám đem mấy bé kỳ` này` đi thanh lý nữa, mới bán đây nè..:(

foreveralone7676

YTC Developer
moonsiver said:
liệt kê zùm câu nói nào sai đi , rùi hãy ra đây nói chiện
moonsiver said:
liệt kê zùm câu nói nào sai đi , rùi hãy ra đây nói chiện
haha. lại làm anh hùng nữa... sợ ghê á. ko mua thì đi. chứ hơi đâu nói ng này ng kia bán 20k làm j. đây là diễn đàn cho ng yêu pet chứ ko f chợ An Đông , chợ Bà Chiểu j đâu ha!

foreveralone7676

YTC Developer
YumYum said:
hihi ừa, tại mình hok bik, hồi trước mình mua hamster trong shop Miền Đất Hứa là 80k 1 bé ak, hĩhix, thì ra ở ngoài bán rẻ như vậy, hixhix, mà pame ko cho nuôi nên phải bán, nói thật chứ còn ở với tụi nó ngày nào là mình vui ngày đó, buồn gê. đáng lẽ là mình cho luôn rồi, nhưng vì cho sợ ngta hok thương xót nó, bỏ tiền ra mua ngta mới quý nên mình mới ba'n ak, chứ đem ra Mien Dat Hua thanh lý pet cũng 15k ah, mình vừa đưa mấy bé cho ngta la ngta bỏ vô bán 80k liền lun ak. Hồi trước mình cũng thanh lý' 1 lần oy, xong cách đây mấy ngày tình cờ mình vô shop mua đồ ăn cho tụi nhỏ, thấy có 2 con chết nằm trong khay đồ ăn, hix, mấy con kia bu lại ăn, mình kiu anh chủ tiệm ra thì ổng lấy cái khay đem ra phía sau cất, mình sợ wa ko dám đem mấy bé kỳ` này` đi thanh lý nữa, mới bán đây nè..:(
YumYum said:
bạn tặng 1 một bé được ko? mà bạn ở đâu vậy?