• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM - 1 dan hams nho xinh xinh

jolin.pham

Sau khi cùng các bé đón 1 cái Tết thật vui thì giờ là lúc tìm chủ mới cho các bé. Vì Tết ăn chơi hơi quá trớn nên bé nào cũng hơi ú, bạn nào thấy dễ thương thì cứ để vậy mà nuôi không thì diet cho bé dùm mình nghen

Trước khi vào phần chính , mình xin nói trước 1 số điều để tránh mất lòng về sau, khó xử lắm

1. Các bạn mới nuôi thì xin xem xét kĩ cách chăm sóc các bé trước khi rước bé về :nanni:, nếu có gì xin cứ hỏi mình, mình hứa sẽ giúp hết mình để các bé có điều kiện sống tốt nhất
2. Nếu các bạn muốn ghép cặp cho bé ở nhà thì tốt nhất các bạn nên mang bé ở nhà theo khi gặp để xem coi 2 bé có hợp không. Mình không muốn bé mình vừa về nhà mới đã bị ăn hiếp te tua hay quay sang cắn bé nhà bạn, bạn có mắng vốn mình, mình cũng không biết làm sao ...
3. Nếu bạn đã order thì đừng nửa đường đổi ý, mình sẽ rất khó xử :khocto: . Trong trường hợp không thể lấy nữa rồi thì bạn phải báo trước ngày hẹn ít nhất 3 ngày để mình thu xếp những việc còn lại nghen

Để giúp bé không thấy quá xa lạ khi về nhà mới, khi mua mình sẽ tặng các bạn 1 ít thức ăn và 1 hộp cát, loại các bé vẫn thường dùng.

Vì đang ở dưới quê nên không chụp hình post lên được, ngày 10/2 các bé sẽ có mặt ở thành phố chuẩn bị về nhà mới.

3 tuần - 2 tháng tuổi

* Trắng sọc đen 80k
* Trắng sọc vàng 80k
* Vàng mắt đỏ 100k
* Saphia , Camp sóc 50k (màu trắng nhiều, lông bụng trắng và dày, rất dễ thương)
* Bear lông sát tam thể 80k

4 tháng tuổi

* Panda bò sữa 80k
* Winter White Pearl 100k

Thông tin liên lạc :
* Số điện thoại : 0917220609
* Nick yahoo : jolin_truong_pham
* Địa chỉ : Nguyễn Văn Linh , quận 7
Có nhận ship theo yêu cầu nhưng gần gần (hay quen biết) thì có thể free (hoặc tính rẻ rẻ cho đỡ lỗ) chứ xa thì phí vận chuyển là điều đương nhiên nha các bạn (giá xăng hạ nhưng cũng không phải là không tốn xăng + tốn sức + thời gian , mình cũng còn là sinh viên mà)