• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM - BÁN mèo ba tư lai anh (2 bé)

Status
Không mở trả lời sau này.

ivys

♛ Madame chic de chat ♛
UPDATE: đã có đủ người hẹn xem mặt 2 bé... thanks các bạn đã wan tâm ^^"...

vì lý do phải dọn nhà đi thành phố khác sống, mình đành phải tiễn 2 bé mèo nhà mình ra đi. Chỉ nhượng lại cho những bạn nào thật sự yêu quý mèo & sẽ chăm sóc tốt cho các bé. Vì 2 bé nhà mình là con cưng được iu wi' chăm bẵm cẩn thận từ khi còn bé xíu tới giờ .. hix..

bé 1: Sumo (hay còn gọi tên thân mật là 'mô')
tuổi: khoảng 5 tháng tuổi, đã xổ giun lãi và tiêm phòng đầy đủ hết rồi

hình còn nhỏ:

View attachment 22888

hình bây giờ: mặt tịt dí, màu lông đẹp & quấn người, thông minh, đi vệ sinh đúng chỗ & rất sạch sẽ

View attachment 22889

View attachment 22890

View attachment 22891

ivys

♛ Madame chic de chat ♛
bạn ship ra hn k:) các bé xinh quá

mình ship ra HN được nếu người mua chịu trả tiền ship :)

ivys

♛ Madame chic de chat ♛
xinh thật up cho mấy bé mau kiếm được nhà mới nè :)

thanks bạn nhìu nha !!!
:( mình cũng buồn lắm nhưng vì không mang mấy em đi tp khác đc

ivys

♛ Madame chic de chat ♛
mình còn nhìu ảnh các bé lắm, có gì các bạn hỏi rùi mình email ảnh cho xem thêm. :Onion36:
hoặc hẹn giờ đến gặp các em. các bé quấn người và ngoan ngoãn lắm ! :gongxi-1: :good_job:

ivys

♛ Madame chic de chat ♛
mình còn nhìu ảnh các bé lắm, có gì các bạn hỏi rùi mình email ảnh cho xem thêm. :Onion36:
hoặc hẹn giờ đến gặp các em. các bé quấn người và ngoan ngoãn lắm ! :gongxi-1: :good_job:

UPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPP cho các em mau về nhà mới với người iu thương các em :khoc_nhung_ko_chiu_thua: chị iu các bé lắm, hix hix... đến tp mới mà ko có các em đi cùng chị cũng sẽ bùn lắm .. huhu.. :sadcorner:

I♥umeo

T.Viên Năng Động
xinh quá .. sao ko là cái nhỉ :D

ivys

♛ Madame chic de chat ♛
mèo vẫn còn chứ bạn ? có fix giá nữa ko bạn ? hix. đáng iu quá đi mất =.=

vì mình để giá thấp rùi nên mình không trả giá nữa bạn à. mèo vẫn còn 1 em, tại 1 em đã có ng gọi điện đặt.

ivys

♛ Madame chic de chat ♛
HCM mà có giá này là tốt quá rồi :D...

tại mình chỉ mún để lại giá hữu nghị cho những ai thật sự iu mèo chứ mình không bán các bé lại kinh doanh nên có giá tốt. :sadcorner: không phải hoàn cảnh thì không bao giờ mình cho các em đi hết, hồi đó mình tìm mua các bé cực lắm mà mua với giá thị trường nên cũng mắc

archihao

YTC Developer
mình là người nt từ số 01279 125 999 đấy bạn ạ :) cảm ơn bạn nhen. hihi. bé Su thiệt là dễ thương quá đi mất.

Janes Soleil

YTC Developer
Bé nào đã có ng đặt hoh bạn? Mình thích bé Su mực quá! Nếu còn thì bạn inbox cho mình nhé!

Thienchau

YTC Developer
hi bạn
con thứ 2 đực hay cái vậy ban?
Bạn cho cái giá vao inbox cùng với só đt để tiện liên lạc nha bạn
Thanks

thuan81

YTC Developer
đi đâu cũng mang theo được cả mà.....mình thấy có nhiều dịch vụ kể cả đưa đi nước ngoài......!cố gắng giữ lai đi nuôi đên 5 tháng thì quấn quýt lắm rồi...........!

Status
Không mở trả lời sau này.