• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCm - BÁn Nhím trắng rẻ

hansee051197

YTC Developer
tui tắm cho nhím ông lại hết lun đi thú y lun bh nó như cục bông gòn :)) đáng iu quá chài mà tốn hết 200k vậy chẳng khác nào mua bé nhím :-w

Devil72

T.Viên Năng Động
Nhưng nó đẹp và dễ thương chứ bộ.

Devil72

T.Viên Năng Động
Nó đẻ dc 1 lứa rồi và các bé dẵ dc cho hoặc bán rẻ với người wen hết rồi .

Devil72

T.Viên Năng Động
Chắc vậy , mình ko rõ nữa , chồng nó chết 1 cách tức tửi

hansee051197

YTC Developer
chài tính hỏi để đổi ck nó mà sao chết tội vậy híc bh nó hk chịu phối vs con đực tớ con đực tớ tới gần nó xù lông lại à ukm qua tới giờ bực mình nó lắm

hansee051197

YTC Developer
:khoc_nhung_ko_chiu_thua: bé ấy cũng chết mất rùi :( mới hôm nay thou cách đây 10' tui thấy e ấy nằ ngủ tui lại xem thì quay sang nó sùi bọt mép chết mất rùi :Onion07:

hansee051197

YTC Developer
tớ đã tắm xác nó sạch sẽ rùi và chôn cất cẩn thận mong e ấy siêu thoát hoá kiếp con ng` :( tội nghiệp ghê cảm thôi mà sùi bọt mép hk bik có lây nhím tui hk n~ mà tội bé quá chắc tui phải quấn khăn cho bé

Devil72

T.Viên Năng Động
sau này có đẻ nhím hay con gì cho tớ nha nuôi mà tự nhiên lăng ra chết bùn quá à

Sorry , mình cũng ko có bit nữa mình chỉ bít là Nhím dễ bệnh , khó nuôi . Tuổi thọ cũng ngắn nên mình ko nuôi nữa bán rẻ cho ai bit nuôi và chăm sóc . nếu bạn muốn nuôi rắn thì kêu mình(Hiền-ko cắn-ko độc-Tuổi thọ cao).
Bye , mong sao em ấy hóa kiếp sớm

hansee051197

YTC Developer
ukm tớ hk nuôi rắn đâu tớ nuôi nhím à tớ thíc nó lắm tớ nuôi cả chục con hk sao tới con của U híc nhắc tới bùn ghê nơi mốt có bán tớ giá rẻ hay cho tớ nhen :) còn rắn thì mình thíc rắn milk snake nếu có dư cho tớ hoặc là rắn đẹp cũng đc ko cắn ko độc

Devil72

T.Viên Năng Động
Rắn Lục kim thì sao , giá wa rẻ lun. Uhm , khi nào corn snake nhà tớ có đẻ rắn con thì tớ cho 1 con . Đang tích tiền , mua thêm bé Snake đực nữa