• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

[HCM] Bán 1 em cún dễ ăn

misenlucky

YTC Developer
Nhà nhiều em quá nên mình bán bớt 1 em đực cực kỳ dễ ăn. Mình rất thương em, nhưng không thể nuôi nhiều quá. Mình mong bạn nào đón em về thì hãy thương yêu em. Nếu bạn nào cũng đang nuôi chihuahua thì càng tốt, em về sẽ có bạn chơi cùng.

Em rất ngoan, lanh lợi và tình cảm. Mình đi đâu em lẽo đẽo đi theo đó và nằm kế bên. Khi đi về em đánh hơi và quẫy đuôi sủa mừng. Em thích giỡn và liếm mặt, gặm chân mình.

Em rất dễ ăn. Ngoài những thức ăn ngon thì 2 em có thể ăn cơm không, hạt dưa đã tách vỏ, mận, xoài, bún tàu, khoai lang, bánh mì, rau muống, cải ngọt, đậu phộng nấu... nói chung cho cái gì là em ăn ngay cái đó rất nhanh...

Em thích được thả rong và không thích ở trong chuồng. Mình chỉ cho em ở trong chuồng buổi tối để ngủ thôi. Em không bao giờ đi vệ sinh trong chuồng, chỗ nằm ngủ. Nếu em cào chuồng thì lúc đó là em muốn đi ra ngoài vệ sinh.

Em thích nằm trên cái khăn hay miếng chùi chân êm êm là được.

Tên: Money
Ngày sinh: 11/12/2011 (8 tháng tuổi)
Cân nặng: 3 kg
Cao: 30 cm
Đã chích ngừa đầy đủ, có sổ khám sức khỏe, màu kem, lông sát, không rụng
Giá: 1.800.000 VNĐ

LH: 09 8335 8336 Mình ở quận 10, HCM

Dưới đây là hình của em
View attachment 44716
View attachment 44717

misenlucky

YTC Developer
bạn bán bé với giá bao nhiu?

Giá của bé là 1.800.000 đ đó bạn! Vì mình cân tiên nuôi 2 em còn lại nưa. Bạn thích thì cư' đên găp bé nhé!

misenlucky

YTC Developer
Giá bao nhiêu vậy bạn chó đẹp quá

Giá của bé là 1.800.000 đ đó bạn! Vì mình cân tiên nuôi 2 em còn lại nưa. Bạn thích thì cư' đên găp bé nhé!

toypoodle_123

T.Viên Năng Động
cute cute cute .... mê em money quá :03: :03: Bạn cho mình xin cái địa chỉ , hôm nào rảnh mình qua coi bé , nếu được thì mình bắt bé về luôn :gongxi-1:

misenlucky

YTC Developer
cute cute cute .... mê em money quá :03: :03: Bạn cho mình xin cái địa chỉ , hôm nào rảnh mình qua coi bé , nếu được thì mình bắt bé về luôn :gongxi-1:

địa chỉ là 225 Vĩnh Viê~n, P.4, Q.10 (gâ`n Nguyê~n Tri Phương, gâ`n hủ tiê'u Hoàng) nha bạn! mình đi làm 5h30 vê` nhà. Nê'u bạn đê'n thì sau giơ` này và nhă'n tin cho mình biê't trươ'c đê mình ơ nhà nhé!

misenlucky

YTC Developer
OK , hiện tại thì mình chưa có nhiều thời gian nhưng hôm nào rảnh , mình sẽ qua xem money liền

mong là bạn có duyên vơ'i Money! ^_^

toypoodle_123

T.Viên Năng Động
mong là bạn có duyên vơ'i Money! ^_^

hu hu , xin lỗi bạn , mình không có duyên với money rồi :sadcorner: , mình mới chuyển về chung cư sống , mà ai ngờ chung cư này lại cấm nuôi cún :lac_dau: , xin lỗi bạn và money nha , coi như mình không có duyên với nhau rồi money à , chúc money sớm tìm được chủ mới yêu thương money nha , up cho money nè :gongxi-1:

misenlucky

YTC Developer
hu hu , xin lỗi bạn , mình không có duyên với money rồi :sadcorner: , mình mới chuyển về chung cư sống , mà ai ngờ chung cư này lại cấm nuôi cún :lac_dau: , xin lỗi bạn và money nha , coi như mình không có duyên với nhau rồi money à , chúc money sớm tìm được chủ mới yêu thương money nha , up cho money nè :gongxi-1:

không sao đâu bạn! chúc bạn luôn vui! ^_^