• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

[HCM] Bán 1 em chihuahua đực cực kỳ dễ thương và dễ ăn

Status
Không mở trả lời sau này.

misenlucky

YTC Developer
Nhà nhiều em chihuahua nên mình bán bớt 1 em chihuahua đực cực kỳ dễ thương và dễ ăn. Mình rất thương em, nhưng không thể nuôi nhiều quá. Mình mong bạn nào đón em về thì hãy thương yêu em. Nếu bạn nào cũng đang nuôi chihuahua thì càng tốt, em về sẽ có bạn chơi cùng.

Em rất ngoan, lanh lợi và tình cảm. Mình đi đâu em lẽo đẽo đi theo đó và nằm kế bên. Khi đi về em đánh hơi và quẫy đuôi sủa mừng. Em thích giỡn và liếm mặt, gặm chân mình.

Em rất dễ ăn. Ngoài những thức ăn ngon thì em có thể ăn cơm không, hạt dưa đã tách vỏ, mận, xoài, bún tàu, khoai lang, bánh mì, rau muống, cải ngọt, đậu phộng nấu... nói chung cho cái gì là em ăn ngay cái đó rất nhanh.

Em thích được thả rong và không thích ở trong chuồng. Mình chỉ cho em ở trong chuồng buổi tối để ngủ thôi. Em không bao giờ đi vệ sinh trong chuồng, chỗ nằm ngủ. Nếu em cào chuồng thì lúc đó là em muốn đi ra ngoài vệ sinh.

Em thích nằm trên cái khăn hay miếng chùi chân êm êm là được.

Em đã chích ngừa đầy đủ, có sổ khám sức khỏe, màu vàng kem, lông sát, không rụng

Sau đây là thông tin em:
Tên: Money
Ngày sinh: 11/12/2011 (8 tháng tuổi)
Giá: 1.800.000 VNĐ

LH: 09 8335 8336 Mình ở quận 10, HCM

Dưới đây là hình của em

View attachment 33630
View attachment 33629
View attachment 33631

pknight

T.Viên Năng Động
chúc bạn bán đắt nha

Hồi trước mình cũng có 1 em giống em này mà lúc đó ko có thời gian chăm sóc nên bán mất rồi.
Giờ muốn tìm mua lại mà ko biết người mua lúc đó ở đâu, buồn quá hic hic

misenlucky

YTC Developer
có cún cái khoảng 2 tháng ko bạn?

cún mình mới sinh nhưng là 2 em cún đực, mới được 16 ngày và mình chưa up hình lên đây!

Status
Không mở trả lời sau này.