• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM bán chó gấu

cljckcljckbOOm

Vì đi học nên ko có thời gian chăm sóc e nó , hiện e nó đã gần 6 tháng tuổi rồi . Lúc trước e mua của a Chuối đấy :D bé nó nghịch lắm ! năng động , tối tối e hay chở ra bãi cỏ gần nhà cho e nó chơi đùa ! Lúc e mua của a chuối là 2tr ! Nay e muốn bán lại 3tr5 , bác nào quan tâm và muốn mua thật sự e sẽ fix nhiệt tình !!
Hình e chưa chụp đc vì ko có máy =.= đt thì bị hư camera rồi ! Nên bác nào muốn mua thì tới nhà e xem cho tiện nhé ! 214/4 Vạn kiếp p3 q bịnh thạnh ! Số đt 01886742655 , e tên Kiệt sn 95 để các a.c dễ xưng hô
E nó màu trắng ! Đã chích ngừa 2 mũi 5 bệnh và mũi dại ! Sổ lãi đầy đủ !

pknight

T.Viên Năng Động
trời ah.có quá không vậy bạn.2 trịu 2 triu mấy là cao rồi.ăn lời nhiều khó bán quá tội nghiệp e chó thôi

pknight

T.Viên Năng Động
bạn giảm di cho dễ bán

cljckcljckbOOm

giá của bé lúc 2 tháng là 2tr5 , a Chuối bớt cho mình còn 2tr. Bây h e nó đã 6 tháng , chích ngừa sổ lãi đầy đủ , chích 2 mũi 5 bệnh, 1 mũi dại rồi ! Mình đưa giá 3tr5 , bro nào muốn mua , chắc giá mình để 3tr

byebyez

YTC Developer
Vì đi học nên ko có thời gian chăm sóc e nó , hiện e nó đã gần 6 tháng tuổi rồi . Lúc trước e mua của a Chuối đấy :D bé nó nghịch lắm ! năng động , tối tối e hay chở ra bãi cỏ gần nhà cho e nó chơi đùa ! Lúc e mua của a chuối là 2tr ! Nay e muốn bán lại 3tr5 , bác nào quan tâm và muốn mua thật sự e sẽ fix nhiệt tình !!
Hình e chưa chụp đc vì ko có máy =.= đt thì bị hư camera rồi ! Nên bác nào muốn mua thì tới nhà e xem cho tiện nhé ! 214/4 Vạn kiếp p3 q bịnh thạnh ! Số đt 01886742655 , e tên Kiệt sn 95 để các a.c dễ xưng hô
E nó màu trắng ! Đã chích ngừa 2 mũi 5 bệnh và mũi dại ! Sổ lãi đầy đủ !

hello. bữa nào rảnh rỗi a wa e chơi rồi cho a chụp hình cún của e nghe. a là người lúc trước giao cún + hướng dẫn chăm sóc cho e nè. bây giờ lớn rồi trông nó xinh không e

cljckcljckbOOm

àh hehe chào anh ! h nó lớn xác mà vẫn lăng xăng như con nít a à ! tại h đang tuổi thay lông nên nhìn ko đẹp lắm :D nhưng vẫn ra dáng chó gấu !! mà e nói chứ nó ăn như hạm anh ạ =.=" nó mà thấy e ăn cái j thì nó đòi ăn , ko cho nó ăn thì nó sủa ùm trời :))