• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

[HCM] Bán Guinea Pig English

Status
Không mở trả lời sau này.

123ducanh

YTC Developer
Tình hình là nhà mình có 1 pé GP english tam thể đực khoảng 2 tháng cần bán , pé rất khỏe mạnh và hàng họ tốt, tuơng lai làm khổ nhìu pé gái :D pé lài con lai giữa english và silky nên trên đầu có 2 đường lông kéo về sau :) Nếu bạn nào nghi ngờ là bọ VN thì mấy bạn cứ tự nhiên qua xem nếu thích thì mua , không thì thôi nha mấy bạn. Hình như pé đang chuyển màu lông từ đen sang nâu xám :X

Giá em nó ra đi là 350k nha mấy bạn , english giá vậy là rẻ rồi đúng hok mấy bạn :) mình bán rẻ vì mình mua rẻ , ăn lời chút đỉnh tiền đồ ăn thời gian nuôi pé hui !
Số điện thoại : 0938882043
Yahoo : lee_chewon_333_vip
Mình ở q10 HCM nha mấy bạn

123ducanh

YTC Developer
@Quỷ : mình đã edit rồi :D
@inennsible : hi mình biết sẽ có bạn nói vậy mà :D vì pé màu tam thể nên đa số các bạn hay nghĩ tam thể là bọ VN , như mình đã ghi mấy bạn mua cứ tới tận nhà xem , nhà mình gần sát ngay chỗ bán bọ VN lê hồng phong mình có thể dẫn các bạn ra so sánh , bạn nào nghi ngờ thì hok mua cũng được mà :D pé này mình mua ở bingo pet shop, chủ shop bán rẻ vì màu tam thể các bạn không ưa chuộng ^^ với nhà mình đang nuôi 2aby , 1 coro nên mình mua pet có kinh nghiệm rùi không mua bọ VN đâu bạn ơi :)

Status
Không mở trả lời sau này.