• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM - Bán mèo Himalayan - mèo ba tư mặt tịt màu phấn hồng

Status
Không mở trả lời sau này.
... Mình biết rồi cuối cùng thì cái ngày này cũng xảy ra, vì một số lý do mình không thể tiếp tục nuôi nhiều mèo như vậy nữa. Cho nên, dù rất đau lòng nhưng mình đành phải tìm cho 2 bé ngôi nhà mới. Hi vọng 2 bé được chăm sóc và yêu thuơng hơn khi còn ở với mình.

Mục tiêu đề ra là 2 bé sẽ có cuộc sống tốt hơn, đc quan tâm chăm sóc hơn, vì vậy, chủ mới của 2 bé cần phải là 1 người yêu mèo, và hiện tại chỉ nuôi 1 bé mèo hoặc chưa nuôi bé nào, để bào đảm sự quan tâm chăm sóc nhiều nhất, chứ đừng như mình...hix
Và, mình chỉ bán cho các bạn ờ TP HCM để khi nào nhớ quá mình có thể chạy qua thăm nom đc.
Sau cùng, mình mong người mua 2 bé là người đã tìm hiểu kỹ về mèo ba tư, biết về đặc điểm nhận dạng cũng như phân biệt mèo ba tư mặt tịt và mèo ba tư lai anh...v.v.... để mình không phải giải thích nhiều về giá trị cũng như đặc điểm mèo.
Cuối cùng, là về giá cả, mình nghĩ có lẽ ai tìm hiểu về mèo ba tư đều biết, giá của 1 bé ba tư mặt tịt có mặt mũi nằm ngang trên 1 hàng khá cao nhe, và giá mình đưa ra cũng là giá mặt bằng chung của ba tư mặt tịt.

+ Bé Bei bei, 1,5 tuổi: giới tính : cái, Bei bei có lẽ cũng đã quá quen thuộc với mọi người, nguốn gốc của Bei là từ Bắc Kinh, mang về rất khó khăn cực khổ :(, hix, bei bei là mèo himalayan với mặt tịt, mắt xanh, màu điểm là màu xám.

Đã làm mẹ đc 2 lần. Hiện nay bei bei đang rụng lông nhiều và thay lông nên khi bạn nào mua, mình cần bạn phải lý cam kết không cho bei bei làm mẹ trong vòng 6 tháng tới để đảm bảo sức khỏe của bei.

Zozo: 1 tuổi, giới tính : cái, chưa làm mẹ lần nào, còn tơ nhe. zozo là mèo ba tư mặt tịt màu phấn hồng. zozo thì dáng ng mập mạp tròn trịa hơn bei, đầu to, chân tay to, đẹp, hiện cũng đang rụng và thay lông.

Nếu bạn nào thích bé nào thì gọi điện trực tiếp cho mình để nói chuyện nhe, mình mạn phép không trả lời tin nhắn, vì nếu có lòng yêu thích thật sự sẽ không tiếc một cuộc điện thoại đâu:

0989 95 95 86

I♥umeo

T.Viên Năng Động
:good_job: teM

Cám ơn mọi người đã quan tâm nhe, nếu mọi người muốn tìm hiểu thêm thì hãy gọi cho D nhe, giá của 2 bé thật sự là không rẻ tí nào đâu - đương nhiên giá sẽ tương xứng với giá trị của bé,, và lý do vì sao thì D cũng đã nói ở trên, giá của bei bei và zozo D đều để bằng giá khi D mua hết.

Cám ơn mọi người.

vohoanghai88

T.Viên Năng Động
người ta đã ghi là có gì liên lạc :) mà cứ inbox .... gọi đễ biết chi tiết nhé giá 1 con đẹp thi biết bao tiền mà iếc chi vài ngàn điện thoại :D

mèo đẹp chủ xynh!
cho mình giá với để còn gặp cô chủ '' trăm năm biết có ziên zì hay ko?"

mèo đẹp chủ xynh!
cho mình giá với để còn gặp cô chủ '' trăm năm biết có ziên zì hay ko?"

haha, hình ẵm bé mèo là đứa em tớ, ko phải tớ đâu mà gặp

up cho bé

Status
Không mở trả lời sau này.