• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM- bán mấy em phốc sốc (pomerian) cực kute

thuytien8388

YTC Developer
mình cần bán 3 cón chó giống Pomerian được 2 tháng tuổi cực kì đáng yêu nhìn như những cục bông đang lăn, đã được tiêm 1 mũi ngừa bệnh Care. các pé rất khôn và lanh lẹ rất háu ăn nhé, lổng rất mượt mà và khỏe mạnh.( 3 pé này là do chó nhà đẻ nhé nên yên tâm về chất lượng). các bạn quan tâm có thể vào yahoo để có thêm hình ảnh của em nó, nick yahoo la thuytien8388 hoặc đến nhà xem trựt tiếp nhé
giá 9 triệu cho em đầu đàn, 2 em nhỏ hơn thì giá 8 triệu
điện thoại liên lac : 0934105415 gặp Tân hoặc 0907842447 gặp Tiên

mashimaru_1990

chuyên bán chó Pug và Chihuahua!
chúc các bé mau có nhà mới!

Nhung90

T.Viên Năng Động
sao lại đắt thế nhỉ? trước tớ mua 1 em giống thế có 3tr2????? hay là giống chó khác nhau???? nta bảo tớ là phốc sóc, nó về lông bông xù nhỏ xíu xinh lắm, h tớ vẫn nuôi... chó của bạn là giống j`?

heineken244

:co_y_tuong_xau:sao lại đắt thế nhỉ? trước tớ mua 1 em giống thế có 3tr2????? hay là giống chó khác nhau???? nta bảo tớ là phốc sóc, nó về lông bông xù nhỏ xíu xinh lắm, h tớ vẫn nuôi... chó của bạn là giống j`?

pác mua chỗ nàpp thế

thuytien8388

YTC Developer
thanks các bạn đã quan tâm đến em nó ! hihiihiiii . Mình cũng có nghe nhiều người hỏi mình giống như bạn Nhung nhưng không phải là đắt quá mà là sao rẻ qua vậy hihihiiiiiii. Bạn có thể tham khảo ở vài shop khác nhé. Hôm qua mình có đến nhà vật yêu xem 1 em pomerian cái giá la 18 triệu còn 1 pé đực là 15 triệu đó.
:gongxi-1:

pomerian512

thanks các bạn đã quan tâm đến em nó ! hihiihiiii . Mình cũng có nghe nhiều người hỏi mình giống như bạn Nhung nhưng không phải là đắt quá mà là sao rẻ qua vậy hihihiiiiiii. Bạn có thể tham khảo ở vài shop khác nhé. Hôm qua mình có đến nhà vật yêu xem 1 em pomerian cái giá la 18 triệu còn 1 pé đực là 15 triệu đó.
:gongxi-1:

đấy là chó thái bác ơi !