• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM - bán pé mèo lai xinh và ngoan

meoconxinh

YTC Developer
mình nuôi pé này đc 1 tháng ròi.pé đáng yêu và ngoan lắm.đi toalet trog chậu cát.ăn nhiều.rất rất quấn ng`.thíc đc bế.thíc chơi banh giấy.mình đã chích ngừa tiêu chảy cho pé ròi.mình rất thương pé.ko muốn bán chút nào.nhưng mình vừa mua đc pé mèo nga, 2 pé ko hòa thuận, ko chơi chug với nhau nên mình đành phải bán 1 e.
pic of pé:View attachment 18092
giá :100k (tặng chai nước hoa of pé)
bạn nào thíc thì cứ đến nhà coi tận mắt nhé.ko mua cũng ko sao ^^ nhưng mình chỉ bán cho những bạn yêu thương mèo và có thiện chí nuôi pé.vi mình rất rất thương pé . hic
sdt of mình: 0903526650
nick yh:meocon_sexy2007
địa chỉ nhà: 91/10 phạm văn hai q tân bình

[sharedmedia=core:attachments:17510]
[sharedmedia=core:attachments:17509]
[sharedmedia=core:attachments:17508]
[sharedmedia=core:attachments:17505]
[sharedmedia=core:attachments:17504]
[sharedmedia=core:attachments:17503]
[sharedmedia=core:attachments:17507]

meoconxinh

YTC Developer
pé này mình mua bên topic bán mèo lai đó.mình mua 300 biết là hớ ròi nhưg pé of mình rất ngoan vả lại mình củg đã chích ngừa tiêu chảy cho pé ròi lại tặg nc hoa nữa.mình bán cho bạn nào mún mua thui chứ ko có lừa ai hết bì thật ra mình củg phân vân ko bít pé mèo j nữa.lôg of pé dài hơn mèo ta xíu.nói chug bạn nào mún mua wa tận nhà coi la tốt nhất

lethuy246

T.Viên Năng Động
up cho chủ top xinh đẹp và em mèo đẹp xinh :03: