• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

[HCM] Bán thú cưng cao cấp và vật dụng chuyên dành cho thú cưng và ca

tails-home

Shop thú cưng Tails Home 105A Vườn Chuối- P4- Q3- tel 0936979989 mới khai trương 14/7/2011 cung cấp sỉ lẻ đa dạng sản phẩm quần áo, đồ chơi, thức ăn và vật dụng chuyên dành chăm sóc cho thú cưng.
Các thành viên hiện đang có mặt tại Tails Home mới nhập về đều dưới 2 tháng tuổi gồm:

Husky- Sói tuyết

Pomeranian- Phốc sóc

Toy poddle

Ngao tuyết trắng Tây Tạng

Chihuahua

Angora Ferret- Chồn Angora

Abyssinian Guinea Pig

Mini lop Rabbit- Thỏ tai cụp

Suger Glider- Sóc bay Australia

www.tails-home.com

LuvPug

YTC Developer
bạn ơi cho mình giá em phốc sóc bép múp trắng muốt vào inbox nhé :X:X
em nào cái 2 3 tháng là uki :x

khoamax

T.Viên Năng Động
có bắc kinh thuần chủng ko co thi cho cai giá hen bay len nao

flora_ph

Pets are my love
Có bán giày cho cún không bạn? Có thì cho mình cái giá!

Tails Home có bán cả giày và vớ (tất chân) đầy đủ hết đó bạn. Giá từ 70-250k, hàng Thái rất đẹp và chất lượng

flora_ph

Pets are my love
bạn ơi cho mình giá em phốc sóc bép múp trắng muốt vào inbox nhé :X:X
em nào cái 2 3 tháng là uki :x

Bé Phốc sóc đó được 2 tháng rồi bạn, bé trai, đã chích ngừa, rất nghịch, giá là 15tr, thuần chủng. Còn 1 bé phốc sóc cực cute ú nù mặt như gấu, lông dày trắng muốt, đẹp, bé gái cũng 2 tháng rồi, giá bé về nhà mới là 16tr.
Tails Home bảo hành các con vật bán ra nên bạn yên tam nhé. Bạn tham khảo thêm ở mục Pets for sale tại www.tails-home.com nhe

flora_ph

Pets are my love
có bắc kinh thuần chủng ko co thi cho cai giá hen bay len nao

Tiếc là hiện giờ Tails Home chưa có Bắc Kinh bạn ah. Nhưng có rất nhiều thú cưng cực cute va thân thiện, bạn co the xem ở muc Pets for sale tại www.tails-home.com nhe. Cám on bạn

flora_ph

Pets are my love
up.... chỗ này sạch sẽ, ko có mùi hôi nè. Hom bua mih mới tới... Pet de thuong lắm

Cám ơn bạn đã dành thiện cảm cho Tails Home nhe!

flora_ph

Pets are my love
Cám ơn bạn đã dành thiện cảm cho Tails Home nhe!

Có hàng mới về rất dễ thương, lúc nào rảnh mời bạn ghé lại chơi nhe. Shop còn là nơi để mọi người chơi đùa cùng các bé nên rất vui được bạn và mọi người ghé thăm

flora_ph

Pets are my love
up.... chỗ này sạch sẽ, ko có mùi hôi nè. Hom bua mih mới tới... Pet de thuong lắm

Cam on ban nhieu nhe! Luc nao ranh moi ban ghe lai Tails Home nhe. Co hang moi ve dep lam

mama

T.Viên Năng Động
Up phụ bạn! :th_haha_hammer:

tytyty

Shop thú cưng Tails Home 105A Vườn Chuối- P4- Q3- tel 0936979989 mới khai trương 14/7/2011 cung cấp sỉ lẻ đa dạng sản phẩm quần áo, đồ chơi, thức ăn và vật dụng chuyên dành chăm sóc cho thú cưng.
Các thành viên hiện đang có mặt tại Tails Home mới nhập về đều dưới 2 tháng tuổi gồm:

Husky- Sói tuyết

Pomeranian- Phốc sóc

Toy poddle

Ngao tuyết trắng Tây Tạng

Chihuahua

Angora Ferret- Chồn Angora

Abyssinian Guinea Pig

Mini lop Rabbit- Thỏ tai cụp

Suger Glider- Sóc bay Australia

www.tails-home.com
cho xin giá Chồn Angola và màu sắc thê nào nha ban sdt : .0969726711 ty